Jaane Jaan Trailer : करीना कपूरच्या मर्डर मिस्ट्री आणि रहस्यमय जाने जानचा ट्रेलर रिलीज


बॉलीवूड अभिनेत्री करीना कपूर खान अनेक दिवसांपासून मोठ्या पडद्यावर आपल्या अभिनयाची जादू दाखवत आहे. पण आता हळूहळू अनेक स्टार्स ओटीटीकडे वळत आहेत. त्यामुळे अशा परिस्थितीत करीना देखील ओटीटी पदार्पण करण्यासाठी पूर्णपणे तयार आहे. सुजॉय घोषच्या ‘जाने जान’ या चित्रपटातून करिना सर्वांना आश्चर्यचकित करण्यासाठी सज्ज झाली आहे. करिनाच्या या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे.

ट्रेलरची सुरुवात फक्त करीना कपूरने होते. संपूर्ण ट्रेलर पाहिल्यानंतर जी कथा समोर येते, ती खूपच रंजक आहे. कथेत करीना कुणाला तरी मारते. जरी ही हत्या तिच्यासाठी सोपी नसते. कारण अनेक शॉट्समध्ये ती स्वत:ला वाचवतानाही दिसत आहे. या चित्रपटात करिनाशिवाय दोन व्यक्तिरेखा खूप खास आहेत. एक म्हणजे करिनाचा शेजारी ज्याची भूमिका जयदीप अहलावतने केली आहे. दुसरे महत्त्वाचे पात्र म्हणजे विजय वर्माने साकारलेल्या पोलिसाचे.

विजय वर्मा हत्येचे गूढ उकलण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करताना दिसत आहेत. मात्र, तिचे सत्य बाहेर येऊ नये म्हणून करिना या दोघांनाही आपल्या प्रेमाच्या जाळ्यात अडकवताना दिसत आहे. इतकेच नाही तर करिनाने या चित्रपटात किसिंग सीनही दिला आहे. ट्रेलरच्या शेवटी, करीना स्वतः पुढे सरकताना आणि विजय वर्माला किस करताना दिसत आहे. मात्र, करिनाचे हे गुपित सर्वांसमोर येते की नाही हे चित्रपट पाहिल्यानंतरच कळेल.

आम्‍ही तुम्‍हाला सांगतो, करिनाचा ‘जाने जान’ हा चित्रपट नेटफ्लिक्सवर 21 सप्टेंबरला प्रदर्शित होणार आहे. त्याचवेळी करिनाचे चाहतेही खूप उत्सुक आहेत. कारण करीना यापूर्वी अशा प्रकारची व्यक्तिरेखा साकारताना दिसली नाही. चित्रपटात जयदीप अहलावतचा लूकही खूप बदललेला दिसतो. जयदीप अहलावतने जाने जानसाठी आपला लूक पूर्णपणे बदलला आहे.