वाहतुक कोंडी टाळण्यासाठी ड्रायव्हरने फूटओव्हर ब्रिजवर चढवली ऑटो, लोक म्हणाले – तुच खरा हेवी ड्रायव्हर आहेस


देशाची राजधानी दिल्ली जी-20 परिषदेसाठी पूर्णपणे सज्ज झाली आहे. येथे परदेशी पाहुण्यांचे स्वागत करताना कोणतीही कमतरता राहू नये, याची विशेष काळजी घेतली जात आहे. मात्र त्याचा परिणाम सर्वसामान्यांवरही होताना दिसत आहे. प्रत्यक्षात जी-20 परिषदेमुळे काही ठिकाणी वाहतुकीचा ताण वाढत आहे. अनेक ठिकाणी वाहतूक एवढी झाली आहे की वाहने पुढे जाण्याऐवजी रेंगाळत आहेत. पण असे अनेक लोक आहेत, जे ही वाहतुक कोंडी टाळण्यासाठी स्वतःचा मार्ग शोधत आहेत. या एपिसोडमध्ये आज असाच एक व्हिडिओ समोर आला आहे.

हे प्रकरण दिल्लीच्या हमदर्द नगर रेड लाइट संगम विहार ट्रॅफिक सर्कलचे आहे. जिथे एका ऑटोचालकाने फुटओव्हर ब्रिजवर आपली ऑटो अशा प्रकारे नेली की, हे पाहून लोक खूप आश्चर्यचकित झाले आहेत आणि म्हणत आहेत की हाच खरा हेवी ड्रायव्हर आहे भाऊ. ऑटोचालकाचे हे कृत्य पाहून तेथे उभे असलेले लोकही आश्चर्यचकित झाले. मात्र आॅटोचालकाने वाहतूक कोंडीपासून बचाव करत आपले वाहन फूटओव्हर ब्रिजवरून बाहेर काढले.

येथे व्हिडिओ पहा

व्हिडिओमध्ये तुम्ही बघू शकता की आजूबाजूला वाहतूक कोंडी झाली आहे. दरम्यान, एक ऑटोचालक येऊन त्याचे वाहन थेट फूटओव्हर ब्रिजवर घेऊन जातो. मात्र, यावेळी तेथे फारसे लोक उपस्थित नसल्यामुळे तो आपला ऑटो सहज काढतो. ऑटोचालकाचा हा स्टंट पाहून तेथे उपस्थित असलेले लोक आश्चर्यचकित झाले. सध्या हा व्हिडिओ इंटरनेटच्या दुनियेत मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. लोक वेगवेगळ्या प्लॅटफॉर्मवर ते जोरदारपणे शेअर करत आहेत. बाय द वे, तुम्हाला ऑटो ड्रायव्हरचा हा स्टंट कसा वाटला, तुम्ही कमेंट करून नक्की सांगा.