Jawan Song : यावेळी छैय्या छैय्या नव्हे, तर ता ता थैया करत आहे शाहरुख खान, जवानचे नवे गाणे रिलीज


बॉलिवूडचा बादशाह शाहरुख खान सध्या त्याच्या ‘जवान’ चित्रपटाचे जोरदार प्रमोशन करत आहे. शाहरुख खान आणि त्याच्या ‘जवान’ चित्रपटाने मीडिया आणि इव्हेंटशिवाय सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवले आहे. आता जवानचे दुसरे गाणे ‘नॉट रमैया वस्तावैया’ रिलीज झाले आहे, जे एक फुल पार्टी गाणे आहे. ‘जवान’मधली शाहरुख खानची एनर्जी लेव्हल आजच्या तरुणांवरही छाप सोडत आहे. ‘नॉट रमैय्या वस्तावैया’ गाण्यात शाहरुख पूर्ण मस्तीत नाचताना दिसत आहे.

शाहरुख खानच्या जवानाचे ‘नॉट रमैय्या वस्तावैया’ हे गाणे धमाकेदार एनर्जीसह चाहत्यांच्या पसंतीस उतरत आहे. गाण्यात शाहरुख खान पार्टी मुडमध्ये सुंदरींमध्ये मस्ती करताना दिसत आहे. या गाण्याचे संगीत अनिरुद्धने दिले असून गाण्याचे बोल कुमार यांनी लिहिले आहेत.

हे गाणे शेअर करताना शाहरुख खानने लिहिले, ‘ना छैय्या छैय्या… थिस इज नॉट रमैय्या वस्तावैय्या… ये है जवान का ता… ता..थैय्या-थैय्या’, यासोबत शाहरुख खानने विशाल ददलानी आणि शिल्पा अरोरा यांच्यासाठी धन्यवाद लिहिले आहे.

याआधी जवान चित्रपटाची 2 गाणी रिलीज झाली आहेत, ज्यातील ‘जिंदा बंदा’ हे एनर्जीने भरलेले गाणे चाहत्यांना खूप आवडले आहे. तर दुसरीकडे ‘चलेया’ या गाण्यातील शाहरुख आणि नयनताराची रोमँटिक केमिस्ट्री चाहत्यांच्या मनाला भिडणारी आहे. आता चाहत्यांना ‘नॉट रमैय्या वस्तावैया’ या संपूर्ण मनोरंजक गाण्यावर नाचण्यास भाग पाडले जात आहे.

शाहरुख खानच्या ‘पठाण’ या सिनेमाच्या जबरदस्त यशानंतर आता सगळ्यांच्या नजरा ऍटली कुमारच्या ‘जवान’कडे लागल्या आहेत. चित्रपटात साऊथची मोठी स्टारकास्ट आहे, जी संपूर्ण भारतात हिट बनविण्यात मदत करू शकते. या चित्रपटात नयनतारा शाहरुख खानच्या सोबत आहे, तर विजय सेतुपती, दीपिका पदुकोण, सान्या मल्होत्रा, प्रियामणी आणि सुनील ग्रोव्हर देखील चित्रपटात दिसणार आहेत. ‘जवान’ 7 सप्टेंबर रोजी जगभरात प्रदर्शित होणार आहे. हा चित्रपट हिंदी, तमिळ आणि तेलुगु भाषेत प्रदर्शित होणार आहे.