Rakshabandhan : 2 तासांपेक्षा कमी वेळेत पोहोचेल राखी, हे अॅप करतील तुमचे काम सोपे


बरेच लोक रक्षाबंधनाची तयारी खूप आधीपासून करतात, तर काहींना एक-दोन दिवस आधी लक्षात येते की त्यांना राखी किंवा भेटवस्तू पाठवायची आहे. अशा लोकांसाठी, त्याच दिवशी राखी पाठवण्यासाठी ऑनलाइन अॅप्स खूप फायदेशीर ठरतात. रक्षाबंधनाला आता फक्त दोनच दिवस उरले आहेत, आम्ही तुम्हाला अशाच काही अॅप्सबद्दल सांगणार आहोत जे एका दिवसात तुमच्यापर्यंत वस्तू पोहोचवण्याचा दावा करतात. हे अॅप्स सेम डे डिलिव्हरी पर्यायासह येतात किंवा तुम्ही निवडलेल्या त्याच दिवशी डिलिव्हरी करतात.

हे अॅप्स देत आहेत सेम डे डिलिव्हरीचा पर्याय

Fnp: प्लॅटफॉर्मचा दावा आहे की ते तुमची भेटवस्तू किंवा राखी 2 तासांत त्याच्या गंतव्यस्थानावर पोहोचवेल. यासाठी तुम्हाला बाजारात जाण्याचीही गरज भासणार नाही. या अॅपवरच तुम्हाला गिफ्ट हॅम्पर, कॉम्बो, मिठाई आणि चॉकलेट्स इत्यादी मिळतील.

igp: तुम्हाला या प्लॅटफॉर्मवर अनेक पर्याय मिळत आहेत, ज्यामधून तुम्ही स्वतःसाठी सर्वोत्तम भेटवस्तू किंवा राखी निवडू शकता आणि ती तुमच्या भावाला किंवा बहिणीला सहजपणे पोहोचवू शकता.

WINNI: विन्नी अॅपद्वारे, तुम्ही तुमच्या भावा आणि बहिणीला फोटो फ्रेमपासून चॉकलेट्स भेट देऊ शकता. तुम्हाला यावर जास्त महाग वस्तू मिळत नाही. तुम्हाला इथे बजेटमध्ये अनेक पर्याय मिळतात.

Amazon: ऑनलाइन शॉपिंगसाठी Amazon अॅप खूप लोकप्रिय आहे, तुम्हाला सेम डे डिलिव्हरीसाठी सर्वोत्तम पर्याय देखील देत आहे. यावर तुम्हाला पुष्पगुच्छ, भेटवस्तू इ. वस्तु चुटकीसरशी मिळतात, जर तुम्ही प्राइम मेंबर असाल, तर तुम्हाला डिलिव्हरी शुल्क देखील लागू होणार नाही.