या गड्याने चक्क डेअरी मिल्क चॉकलेटची बनवली भजी, लोक म्हणाले- याच्यासाठी सर्वात आधी उघडले पाहिजे नरकाचे दरवाजे


इंटरनेटवर खाद्य प्रयोगांचे आश्चर्यकारक व्हिडिओ व्हायरल होत असतात. खाद्यपदार्थ अधिक रुचकर व्हावेत यासाठी सुरुवात केली होती, मात्र जेव्हापासून फ्युजनच्या नावाखाली हा प्रयोग सुरू झाला, तेव्हापासून रेस्टॉरंट असो की रस्त्यावरील विक्रेते, कुणीही पाहावे, तो काहीतरी नवीन करण्याचा प्रयत्न करताना दिसतो. या एपिसोडमध्ये एक नवा प्रयोग लोकांसमोर आला आहे. ज्याला पाहून सगळेच आश्चर्यचकित होतात.

पावसाळ्यात साधारणपणे बहुतेकांना गरमागरम भजी खायला आवडते. ज्यांना हवे आहे, अशी त्याची अनेक रूपे आहेत, परंतु लॉकडाऊन सुरू झाल्यानंतर त्याबाबत वेगवेगळे प्रयोग करण्यात आले. जेणेकरून त्याची चव अधिक वाढवता येईल, पण वेळ निघून गेल्याने तो आणखी खराब होत जातो, आता लोकांनी वेगवेगळ्या पदार्थांची भजी बनवायला सुरुवात केली आहे. या एपिसोडमध्ये एक व्हिडिओ समोर आला आहे. हे पाहिल्यानंतर भजीप्रेमी आणि चॉकलेटप्रेमींना नक्कीच धक्का बसणार आहे.


व्हायरल झालेल्या व्हिडिओमध्ये असे दिसून येते की डेअरी मिल्कचे सिल्क फोडून ते बेसनाच्या पिठात बुडवले जाते आणि नंतर ब्रेड पकोड्यांसारखे तळले जाते आणि नंतर तोडून दुकानदाराने दाखवले आहे. विचित्र डंपलिंगचा हा व्हिडिओ इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. जो इन्स्टाग्रामवर foodienovavlogs नावाच्या अकाऊंटने शेअर केला आहे.

हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर लोक त्यावर आपल्या प्रतिक्रिया देत आहेत. एका युजरने लिहिले, चॉकलेटसोबत भावा हे कोण करतो! दुसर्‍या यूजरने लिहिले की, नरकाचे दरवाजे फक्त या व्यक्तीसाठीच उघडतील. चॉकलेटपासून बनवलेल्या या डंपलिंग्जबद्दल तुमचे मत काय आहे, आम्हाला कमेंट करून सांगा!