Amazon Prime Video : ना कोणतेही रिचार्ज- ना सदस्यत्वाची आवश्यकता, असे प्राइम व्हिडिओ विनामूल्य पहा


जर तुम्ही देखील OTT प्रेमी असाल, तर आज आम्ही तुम्हाला असाच एक चांगला मार्ग सांगणार आहोत, जर तुम्ही ते फॉलो केले तर तुम्हाला ना रिचार्ज प्लॅन घ्यावा लागेल ना अमेझॉन प्राइम प्लॅन घ्यावा लागेल आणि तुम्ही प्राइम व्हिडीओ अगदी मोफत पाहू शकता. पण यासाठी तुम्हाला एक छोटेसे काम करावे लागेल, जाणून घ्या काय आहे हे काम, जे करून तुम्ही प्राइम व्हिडिओचा लाभ 30 दिवसांसाठी मोफत मिळवू शकता.

जर तुम्हाला देखील Amazon Prime Video चा मोफत आनंद घ्यायचा असेल, तर अनेक लोक तुम्हाला सल्ला देतील की तुम्ही ज्या टेलिकॉम कंपनीचे युजर आहात, त्याचा रिचार्ज प्लॅन घ्या, ज्यामध्ये तुम्हाला प्राइम व्हिडिओचा लाभ मिळत आहे. असे केल्याने, तुमच्याकडून रिचार्ज प्लॅन व्यतिरिक्त कोणतेही वेगळे शुल्क आकारले जाणार नाही.

पण तुम्हाला ना कोणताही रिचार्ज प्लॅन घ्यायचा आहे, ना Amazon Prime Video चे सदस्यत्व घ्यायचे आहे आणि तरीही प्राइम व्हिडीओच्या मूळ वेब सिरीजचा आणि नवीनतम चित्रपटांचा घरी बसून मोफत आनंद घेण्याचे स्वप्न आहे, तर मग तुम्हाला हे स्वप्न कसे पूर्ण करायचे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

तुम्हाला माहिती आहे का की अॅमेझॉन प्राइम व्हिडिओचा मोफत आनंद घेण्याची संधी अॅमेझॉननेच प्रत्येक ग्राहकाला दिली आहे? जर तुमचे उत्तर नाही असेल, तर तुम्हाला याची माहिती नसेल, तर आम्ही सांगतो की प्रत्येक ग्राहकाला Amazon वरून 30 दिवसांसाठी मोफत चाचणी मिळते.

30 दिवसांच्या या चाचणी कालावधीसाठी कंपनीकडून कोणतेही शुल्क आकारले जात नाही, परंतु यासाठी काही स्टेप्स पूर्ण कराव्या लागतात. विनामूल्य चाचणीसाठी काय करावे, आम्ही काही सोप्या चरणांमध्ये तुम्हाला समजावून सांगतो.

  • सर्वप्रथम, तुम्हाला Google वर Amazon Prime Video लिहून सर्च करावे लागेल आणि कंपनीच्या अधिकृत साइट https://www.primevideo.com/ वर जावे लागेल.
  • अधिकृत साइटवर गेल्यानंतर, तुम्हाला वरच्या उजव्या बाजूला ट्राय फॉर फ्री पर्याय दिसेल, या पर्यायावर टॅप करा.
  • ट्राय फोर फ्री ऑप्शनवर टॅप केल्यानंतर, जर तुमचे अ‍ॅमेझॉनवर खाते असेल तर आयडी-पासवर्ड टाकून लॉग इन करा किंवा नवीन खाते तयार करा.
  • यानंतर, स्क्रीनवर दर्शविलेल्या चरणांचे अनुसरण करत रहा आणि तुमचा विनामूल्य चाचणी कालावधी सुरू होईल.

टीप: तुम्ही केवळ वेबसाइटद्वारेच नव्हे, तर मोबाइल अॅपद्वारे देखील विनामूल्य चाचणीसाठी अर्ज करू शकता. Amazon मोफत चाचणीसाठी अर्ज करताना, तुम्हाला एका टप्प्यावर डेबिट/क्रेडिट कार्डद्वारे रु.1 किंवा रु.2 भरावे लागतील, हे पेमेंट फक्त पडताळणीसाठी आहे. हे पैसे नंतर तुमच्या कार्डवर परत केले जातात.