Kushi Trailer OUT : विजय देवरकोंडा-सामंथा रुथ प्रभू यांच्या खुशीचा ट्रेलर रिलीज


साउथ सिनेसृष्टीतील दोन सुपरस्टार सामंथा रुथ प्रभू आणि विजय देवरकोंडा खुशी या चित्रपटात एकत्र दिसणार आहेत. या जोडीच्या चित्रपटाचा ट्रेलरही रिलीज झाला आहे. तो पाहण्यासाठी चाहते खूप दिवसांपासून वाट पाहत होते. पण आता ‘खुशी’चा ट्रेलर समोर आला आहे. समंथा आणि विजय यांच्यातील लव्हस्टोरी या चित्रपटात पाहायला मिळणार आहे. ट्रेलर रिलीज होताच तो चांगलाच चर्चेत आला आहे.

अनेकदा लोक प्रेमात मोठी स्वप्ने पाहतात. जीवन जगण्यासाठी फक्त प्रेम पुरेसे आहे, असे त्यांना वाटते. या विचाराने समंथा आणि विजय आपापल्या कुटुंबाच्या विरोधात जातात आणि एकमेकांची बाजू निवडतात. त्यानंतर त्यांना समजते की केवळ प्रेमाने कुटुंब चालत नाही. ट्रेलरची सुरुवात काश्मीरच्या सुंदर मैदानापासून होते. मात्र त्यानंतर अचानक वादकर्त्यांमध्ये बाचाबाची होते.

विजय देवरकोंडा काश्मीरमध्ये सामंथाला भेटतो आणि तो तिला पहिल्यानंतर तिच्याकडेच पाहत राहतो. समंथा काळे कपडे घालून नमाज अदा करताना पाहून विजयला वाटते की ती मुस्लिम आहे. म्हणूनच तो तिला पुन्हा पुन्हा बेगम म्हणू लागतो. तथापि, नंतर विजयला कळते की समंथा ब्राह्मण कुटुंबातील आहे. त्यानंतर दोघेही आपापल्या कुटुंबाला एकत्र आणतात. पण कुटुंबाला एकमेकांकडून कल्पना येत नाहीत.

हिंदी डबमधील चित्रपटाच्या संवादांवर बरेच लक्ष दिले गेले आहे. विजयचे पात्र एका मजेदार मुलाचे आहे. जो एखाद्या मुलीच्या प्रेमात पडतो आणि तिला मिळवण्यासाठी शक्य ते सर्व प्रयत्न करतो. या ट्रेलरमध्ये प्रेम, कुटुंब आणि बरंच काही ड्रामा पाहायला मिळत आहे. तुम्हाला सांगतो, या कार्यक्रमाच्या लाँचिंगला चित्रपटाच्या स्टार कास्टची संपूर्ण टीम उपस्थित होती. पण चित्रपटाची मुख्य अभिनेत्री समंथा ट्रेलर लाँच कार्यक्रमाला उपस्थित राहिली नाही.