Shocking : मगरींनी भरलेल्या तलावावर दोरीवर चालला हा पठ्ठ्या, हा व्हिडीओ तुम्हालाही थक्क करेल


तुम्ही प्राणिसंग्रहालयात तर नक्कीच गेला असाल. तिथे सिंह, वाघासारख्या भयंकर प्राण्यांसोबत मगरीसारखे ‘राक्षस’ही दिसतात. ते अगदी शांतपणे जमिनीवर पडलेले असले किंवा मेलेल्या अवस्थेत दिसत असले, तरी प्रत्यक्षात त्या जिवंत असतात आणि संधी मिळताच त्या कोणावरही हल्ला करतात. त्यामुळे लोकांना या भयंकर प्राण्यापासून दूर राहण्याचा सल्ला देण्यात येतो. तसे तर लोक सहसा त्यांच्या जवळही जात नाहीत आणि कोणतीही जोखीम पत्करत नाहीत, परंतु आजकाल मगरींशी संबंधित एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामुळे लोकांच्या अंगावर काटे उभे राहिले आहेत.

वास्तविक, या व्हिडिओमध्ये एक व्यक्ती ‘खतरों का खिलाडी’ म्हणून दिसत आहे. मगरींनी भरलेल्या तलावावरून दोरीवरुन तो बिनधास्त चालायला लागतो. त्याचा तोल बिघडला आणि तो तलावात पडला, तर मगरी त्याचे काय करतील याची त्याला भीतीही वाटत नाही. तुम्ही चित्रपटांमध्ये असे दृश्य पाहिले असेल, परंतु प्रत्यक्षात असे करताना क्वचितच कोणी पाहिले असेल. हे दृश्य खरोखरच थक्क करणारे आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की तलावाच्या काठावर किती मगरी आल्या आहेत आणि दोरीवर उभा असलेला एक माणूस त्यांना मांसाचा तुकडा खाऊ घालत आहे. यानंतर स्टंट दाखवत तो तलावाच्या एका बाजूपासून दुसऱ्या बाजूला दोरीवर आरामात चालतो.

व्हिडिओ पहा


हा खळबळजनक व्हिडिओ सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर asrare.penhan नावाच्या आयडीवरून शेअर करण्यात आला आहे, जो आतापर्यंत 2 लाखांहून अधिक वेळा पाहिला गेला आहे, तर 7 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईक देखील केले आहे आणि वेगवेगळ्या प्रकारच्या प्रतिक्रिया त्यावर दिल्या आहेत.

एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘हा एक अतिशय धोकादायक स्टंट होता. खरच. देव त्या व्यक्तीला सद्बुद्धी देवो की त्याने आपला जीव अशा प्रकारे धोक्यात आणू नये, तर दुसऱ्या युजरने लिहिले आहे की, ही व्यक्ती त्याच्या जीवाशी का खेळत आहे. त्याच वेळी, इतर काही वापरकर्ते देखील व्यक्तीच्या या कृतीला ‘वेडेपणा’ म्हणत आहेत.