Jawan Poster : समोर आले जवानचे दमदार पोस्टर, शाहरुख खान म्हणाला- 30 दिवसांनी कळेल मी चांगला आहे की वाईट


शाहरुख खानच्या आगामी ‘जवान’ या चित्रपटाची त्याचे चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. या चित्रपटात किंग खानसोबत नयनतारा, दीपिका पादुकोण आणि विजय सेतुपती हे स्टार्स दिसणार आहेत. पठाणप्रमाणे शाहरुखचा हा चित्रपटही धमाका ठरू शकतो, असे बोलले जात आहे. आता या चित्रपटाचे शाहरुखचे नवे पोस्टर समोर आले आहे.

सोमवारी शाहरुख खानने सोशल मीडियावर पोस्टर शेअर केले, ज्यामध्ये तो टक्कल लूकमध्ये दिसत आहे. विशेष म्हणजे काही काळापूर्वी समोर आलेल्या जवानाच्या प्रिव्ह्यू व्हिडिओमध्येही त्याचा हा लूक दिसला होता. या पोस्टरमध्ये शाहरुख खूपच डॅशिंग दिसत आहे. पोस्टर शेअर करताना त्याने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “मी चांगला आहे की वाईट, 30 दिवसांनी कळेल.” आम्ही तुम्हाला सांगतो, या चित्रपटाच्या रिलीजला फक्त एक महिना उरला आहे. हा चित्रपट 7 सप्टेंबर रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.


10 जुलै रोजी जवानाचा एक प्रिव्ह्यू व्हिडिओ समोर आला होता, ज्यामध्ये शाहरुख खान एकाहून अधिक वेगळ्या लूकमध्ये दिसत होता. त्याच्या लूकने सोशल मीडियावर बरीच चर्चा केली. आता या चित्रपटाच्या ट्रेलरची सर्वांनाच प्रतीक्षा आहे. किंग खान हा ट्रेलर त्याच्या चाहत्यांना कधी भेट देतो, हे पाहावे लागेल.

नुकतेच जवान चित्रपटातील एक गाणेही रिलीज करण्यात आले आहे, ज्याचे नाव जिंदा बंदा आहे. सध्या हे गाणे खूप चर्चेत आहे. सोशल मीडियावर याची छाप आहे. यात शाहरुख खान खूप दमदार आहे. मात्र, या चित्रपटात शाहरुखची दुहेरी भूमिका आहे. आता या चित्रपटातून तो किती अप्रतिम दाखवतो, हे प्रदर्शित झाल्यानंतरच कळेल. अॅटली या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहेत. जवानानंतर शाहरुख यावर्षी दिग्दर्शक राजकुमार हिरानी यांच्या डंकी या चित्रपटातही दिसणार आहे.