OMG 2 Trailer : अक्षय कुमारच्या OMG 2 चा ट्रेलर रिलीज


बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमारचा मोस्ट अवेटेड चित्रपट ‘ओह माय गॉड 2’ चा ट्रेलर लाँच झाला आहे. ट्रेलर 2 ऑगस्टला येणार होता, पण कला दिग्दर्शक नितीन देसाई यांच्या निधनामुळे निर्मात्यांनी निर्णय पुढे ढकलला. आता अक्षय कुमार OMG 2 मध्ये शिव गणाच्या भूमिकेत दिसणार आहे. गेल्या अनेक दिवसांपासून या चित्रपटावरून वाद सुरू होता. सेन्सॉर बोर्डाने चित्रपटात अनेक बदल केले आहेत. त्यानंतर चित्रपटात अक्षय कुमार शिवाच्या रूपात नसून शिवगणाच्या रूपात दाखवण्यात आला आहे.

OMG 2 चा ट्रेलर अक्षय कुमारने सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. व्हिडीओ शेअर करताना अक्षयने लिहिले – रिसेप्शनची तयारी सुरू करा, 11 ऑगस्टला येत आहेत डमरुधारी. ट्रेलरमध्ये पंकज त्रिपाठी, जो शिवभक्त आहे आणि अक्षय कुमार त्याच्या रक्षणासाठी शिवाच्या रूपात येतो. ट्रेलरमध्ये असे दाखवण्यात आले आहे की पंकज त्रिपाठीचा मुलगा शाळेत निर्माण झालेल्या परिस्थितीमुळे आत्महत्येचा प्रयत्न करतो, त्यानंतर पंकज त्रिपाठी शाळेविरोधात गुन्हा दाखल करतो. यामी गौतम ही केस लढणाऱ्या शाळेच्या वतीने वकील आहे. अशा परिस्थितीत अक्षय कुमार शिवाच्या रूपात येऊन पंकज त्रिपाठीला मदत करतो.

OMG 2 मध्ये अक्षय कुमारला भगवान शिवाच्या भूमिकेत दाखवल्यावर बराच वाद झाला होता. निर्मात्यांनी चित्रपटाच्या अनेक दृश्यांमध्ये बदल केले आहेत, आता ट्रेलरमध्ये अक्षय कुमार शिव म्हणून नाही, तर शिवगणाच्या रूपात दाखवण्यात आला आहे. सेन्सॉर बोर्डाने चित्रपटात अनेक कट लावले आहेत. A प्रमाणपत्र देऊन हा चित्रपट प्रदर्शित होत आहे.

अक्षय कुमारचा OMG 2 पुढील आठवड्यात म्हणजेच 11 ऑगस्ट रोजी प्रदर्शित होत आहे. या चित्रपटाची बॉक्स ऑफिसवर सनी देओलच्या ‘गदर 2’शी टक्कर होणार आहे. बॉक्स ऑफिसवर दोन्ही चित्रपटांमध्ये चुरशीची लढत होऊ शकते, असे मानले जात आहे.

अक्षय कुमारचा ओह माय गॉड म्हणजेच OMG हा चित्रपट 2012 साली आला होता. या चित्रपटात अक्षयला भगवान कृष्णाच्या भूमिकेत दाखवण्यात आले होते. यावेळी दिग्दर्शक अमित रायच्या OMG 2 मध्ये अक्षय कुमार मुख्य भूमिकेत आहे. त्याचबरोबर पंकज त्रिपाठी आणि यामी गौतम यांच्याही महत्त्वाच्या भूमिका आहेत. पंकज त्रिपाठी हा शिवभक्त तर यामी गौतम वकिलाच्या भूमिकेत आहे.