Gadar Song : ‘मैं निकला गड्डी ले के’ गाणे रिलीज, तारा-सकीनाचा दिसत आहे पुन्हा जुना अंदाज


बॉलिवूड अभिनेता सनी देओल त्याच्या आगामी ‘गदर 2’ या चित्रपटामुळे खूप चर्चेत आहे. 11 ऑगस्ट रोजी हा चित्रपट चित्रपटगृहात प्रदर्शित होण्यासाठी पूर्णपणे सज्ज आहे. त्याच वेळी, रिलीजपूर्वी, निर्माते चाहत्यांमध्ये चर्चा निर्माण करत आहेत. दरम्यान, ‘गदर 2’ मधील ‘मैं निकला गड्डी लेके’ हे नवीन गाणे रिलीज झाले आहे. तारा आणि सकिना या गाण्यात जबरदस्त नाचताना दिसत आहेत.

सनी देओल आणि अमिषा पटेल यांचा चित्रपट ‘गदर 2’ या जोडीवर सर्वांच्या नजरा खिळल्या आहेत. अशा परिस्थितीत या गाण्यातही निर्मात्यांनी तारा-सकिनाचे आकर्षण पूर्णपणे दाखवण्याचा प्रयत्न केला आहे. गाण्याचे बोल तेच असले तरी ते एका नव्या धूनसह प्रेक्षकांच्या भेटीला आले आहे. तारा आणि सकिना यांच्यासोबत त्यांचा लाडका मुलगा जीतही यावेळी गड्डी घेऊन निघून गेला आहे.

‘गदर’ मधील मैं निकला गड्डी लेके या गाण्यात, तारा सिंग त्याच्या ट्रकसह निघाला होता. त्याचबरोबर ‘गदर 2’ मध्ये राईड बदलण्यात आली आहे. खरं तर, जीते त्याच्या वडिल तारा यांच्याकडे स्वतःसाठी एक गाडी मागतो. ज्यासाठी तारा अजिबात सहमत नाही. पण एकदा सकीनाने प्रेमाने विचारले, तारा तिला नकार देऊ शकत नाही आणि तिच्या मुलासाठी बुलेट घेऊन येते. गाण्याच्या सुरुवातीला तारा त्याला त्याची बुलेट जीताला भेट देतो. त्यानंतर गाणे सुरू होते.

बुलेटवर बसून पिता-पुत्र दोघे गाणे म्हणू लागतात. गाण्यात सनी देओलच्या जुन्या हुक स्टेप्सही जोडण्यात आल्या आहेत. मात्र, हे गाणे ऐकल्यानंतर तुम्हाला मैं निकला गड्डी लेके हे जुने गाणे नक्कीच आठवेल. दुसरीकडे, सकीना वडील आणि मुलाला एकत्र पाहून आनंदी नाही. तुम्हाला सांगतो की, चित्रपट रिलीज होण्यास फार दिवस उरलेले नाहीत. अशा परिस्थितीत सनी आणि निर्माते चित्रपटाचे जोरदार प्रमोशन करताना दिसत आहेत.