मुलाला हवी गर्लफ्रेंड, पण ठेवल्या आहेत या 15 विचित्र अटी, लोक म्हणाले – तू बिन लग्नाचाच ठीक आहेस भाऊ


प्रत्येकजण आपल्या भावी जोडीदारामध्ये नक्कीच काहीतरी पाहतो. काहींना सुशिक्षित जोडीदार हवा असतो, तर काहींना सौम्य स्वभावाचा जोडीदार हवा असतो. पण एका मुलाने आपल्या भावी जोडीदारासाठी अशा अटी ठेवल्या आहेत की, ज्या वाचून कोणालाही धक्का बसेल. या मुलाने एक-दोन नव्हे तर अटींची संपूर्ण यादी तयार केली आहे.

मिररच्या रिपोर्टनुसार, सोशल डिस्कशन फोरम रेडिटवर एका पोस्टद्वारे मुलाने आपल्या भावी मैत्रिणीसाठी 15 अटी ठेवल्या आहेत. पहिली अट म्हणजे तिची उंची 5 फूट 6 इंचांपेक्षा जास्त नसावी. याशिवाय तिने कोणताही टॅटू काढलेला नसावा. मात्र, त्या मुलाने तिला हवे असल्यास केस रंगवू शकते, असे सांगत सूट दिली आहे. यावर त्याचा आक्षेप नाही.

विचित्र शब्दांची यादी येथे संपत नाही. मुलाचे म्हणणे आहे की मुलीला केस रंगवण्याची परवानगी असली, तरी तिला तिच्या नखांची केशरचना आणि आकार तिच्या आवडीनुसारच ठेवावा लागेल. इतकंच नाही तर या मुलाने लिहिले आहे की तो स्वत:वर अवलंबून असलेल्या मुलींनाही सहन करू शकत नाही. म्हणूनच त्याने अभ्यास, पदवी आणि करिअर हे शब्द विसरायला हवेत.

मुलाने आपल्या पोस्टमध्ये पुढे लिहिले आहे की, मुलीचे वडिलांसोबतचे नाते चांगले असावे, पण कोणताही पुरुष मित्र असलेला सहन करणार नाही. याशिवाय जेवण अशा प्रकारे बनवले पाहिजे की तुम्हाला बोटे चाटावीशी वाटली पाहिजे. पण एखाद्या गोष्टीवर वादविवाद होत असेल तर त्याच्याशी मोठ्या आवाजात बोलू नका.

याशिवाय, मुलाने ड्रेसबद्दल सांगितले आहे की तिला योग्य कपडे घालावे लागतील. शिवाय मुलीला मला हवे तसे कपडे घालावे लागतील. याशिवाय सोशल मीडियापासूनही अंतर ठेवावे लागेल. अटीनुसार, मुलीने कोणत्याही सेलिब्रिटीवर आपला क्रश व्यक्त करू नये.

आता ही पोस्ट ज्याने ज्याने वाचली तो थक्क झाला आहे. काहींनी त्याला भाऊ तू बिन लग्नाचाच ठीक आहेस अशी गंमतीने कमेंट केली आहे. तु इतका असुरक्षित आहे, मग तुला लग्न का करायचे आहे. दुसरीकडे, काहीजण म्हणतात की भाऊ या जन्मात तुला मुलगी मिळणार नाही.