Zinda Banda Song : शाहरुख खानच्या जवानमधील जिंदा बंदा गाणे रिलीज


‘पठाण’मध्ये दमदार अ‍ॅक्शन दाखवल्यानंतर बॉलिवूड सुपरस्टार शाहरुख खान आता ‘जवान’मध्ये खलनायकाच्या भूमिकेत धमाका करण्यास सज्ज झाला आहे. जवानचे पहिले गाणे ‘जिंदा बंदा’ आज रिलीज झाले आहे. ज्याला चाहत्यांचे भरभरून प्रेम मिळत आहे. मात्र, याआधी जवानच्या प्रिव्ह्यूमध्ये चित्रपटाच्या ‘किंग खान’च्या शीर्षक गीताची झलक पाहायला मिळाली होती. हे गाणे ऐकल्यानंतर किंग खानचे चाहते त्याच्या जवान या चित्रपटासाठी आणखीनच उत्सुक झाले आहेत.

‘जिंदा बंदा’ची कोरिओग्राफी जबरदस्त आहे. या गाण्यात शाहरुख खान 1000 डान्सर्ससोबत डान्स करताना दिसत आहे. हे गाणे हिंदी, तमिळ आणि तेलुगु भाषेत रिलीज करण्यात आले आहे. या गाण्यात प्रसिद्ध शायर वसीम बरेलवी साब यांचे शेर ‘उसूलों पर जहाँ आंच आये तकराना जरूरी है, जो जिंदा हो तो फिर जिंदा आना जरूरी है’ हा थोडासा बदल वापरण्यात आला आहे.

जिंदा बंदामधील शाहरुख खानचा नेत्रदीपक डान्स परफॉर्मन्स चाहत्यांना प्रभावित करण्यासाठी पुरेसा आहे. गाण्याची पहिली झलक पाहिल्यानंतर तुम्हाला साऊथची गाणी बऱ्याच प्रमाणात आठवतील. शाहरुख खान त्याच्या गर्ल गँगसोबत दमदार डान्स परफॉर्मन्स देत आहे. सान्या मल्होत्राही या गाण्यात जबरदस्त डान्स करत आहे. या गाण्याचे बोल इर्शाद कामिल यांचे असून संगीत अनिरुद्धने दिले आहे.

‘पठाण’ बनून जगभर प्रसिद्ध झालेला शाहरुख खान आता ‘जवान’मध्ये धमाकेदार धमाका करण्यास सज्ज झाला आहे. साऊथचे प्रसिद्ध दिग्दर्शक एलटी कुमार दिग्दर्शित ‘जवान’मध्ये नयनतारा आणि शाहरुख खानची जोडी दिसणार आहे. साऊथमध्येही या चित्रपटाची जोरदार चर्चा आहे.

साऊथचा सुपरस्टार कमल हसनपासून ते दिग्गज अभिनेते विजय सेतुपतीपर्यंत जवानही महत्त्वाच्या भूमिकेत आहेत. याशिवाय प्रिव्ह्यूमध्ये सान्या मल्होत्रा ​​आणि दीपिका पादुकोणची झलकही पाहायला मिळाली आहे. ‘जवान’मध्ये शाहरुख खान एका वेगळ्या अवतारात दिसणार आहे. हा चित्रपट 7 सप्टेंबर रोजी चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे.