The Marvels : ‘द मार्व्हल्स’चा नवीन ट्रेलर रिलीज, कॅप्टन मार्वल आणि निक फ्युरी यांच्यात अंतराळात युद्ध


मार्वल स्टुडिओचा बहुप्रतिक्षित चित्रपट ‘द मार्व्हल्स’चे चाहते या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. चित्रपटाच्या निर्मात्यांनी नुकताच ‘द मार्व्हल्स’चा नवा लूक शेअर केला होता, जो पाहिल्यानंतर चाहत्यांची या चित्रपटाबद्दलची उत्सुकता वाढली आहे. दरम्यान, ‘द मार्व्हल्स’चा ट्रेलर रिलीज झाला आहे. या चित्रपटात लार्सन कॅरोल डॅनव्हर्सच्या भूमिकेत पुन्हा दिसणार आहे, तर पॅरिस आणि वेल्लानी कॅप्टन मोनिका रॅम्ब्यू आणि कमला खान उर्फ ​​​​मिस मार्व्हल या त्यांच्या भूमिकांची पुनरावृत्ती करून मार्वल सिनेमॅटिक युनिव्हर्समध्ये पदार्पण करतील.

रिलीज झालेल्या या ट्रेलरमध्ये इमान वेल्लानी, तेयोना पॅरिस, गॅरी लुईस त्यांच्या अॅक्शन अवतारात दिसत आहेत. निया डकोस्टा दिग्दर्शित हा चित्रपट अॅक्शन आणि साहसाने परिपूर्ण आहे. या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रेक्षकांना खूप आवडला आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की ‘द मार्व्हल्स’ हा मार्वल कॉमिक्सवर आधारित अमेरिकन सुपरहिरो चित्रपट आहे.

मार्वल स्टुडिओच्या या चित्रपटात अभिनेत्री ब्री लार्सन कॅप्टन मार्वलच्या भूमिकेत दिसत आहे. इमान वेल्लानी आणि मोनिका रॅम्ब्यू देखील मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. तुम्हाला सांगूया की हा चित्रपट 10 नोव्हेंबरला थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे.