Gadar 2 Song : तुमच्या हृदयाला स्पर्श करेल ‘गदर 2’चे ‘खैरियत’ हे नवीन गाणे, अश्रू ढाळताना दिसला सनी देओल


सनी देओल आणि अमिषा पटेल यांच्या ‘गदर 2’ चित्रपटातील ‘खैरियत’ हे गाणे आज रिलीज झाले आहे. या गाण्यात सनी देओल आपल्या मुलाच्या आरोग्यासाठी प्रार्थना करत आहे. हे गाणे खूप भावूक आहे, जे ऐकून तुमचे डोळे भरून येतील. गाण्यात सनी देओल कुठेतरी ट्रकवर बसून आपल्या मुलाच्या स्मरणात हरवून त्याच्या आरोग्यासाठी प्रार्थना करत आहे. त्याचबरोबर अमिषा पटेलही मुलासाठी सतत प्रार्थना करताना दिसत आहे.

गदर 2 चे नवीन गाणे खैरियत तुमच्या हृदयाला स्पर्श करेल. या गाण्यात आई-वडिलांची भावना खूप छान दाखवण्यात आली आहे. हे एक संथ गाणे आहे, जे भावनांनी भरलेले आहे. हे गाणे ऐकून तुमचे डोळे भरून येतील. गाण्यात सनी देओल ट्रकवर बसून पाकिस्तानला जात असल्याचे दाखवण्यात आले आहे. तो आपल्या मुलाच्या फोटोला मिठी मारून आपल्या मुलाच्या सुरक्षिततेसाठी प्रार्थना करत आहे. आपल्या मुलाच्या आठवणीत सनी देओलच्या डोळ्यातून अश्रू थांबण्याचे नाव घेत नाही.

गाण्यात तारा सिंगचा मुलगा जीत पाकिस्तानात कुठेतरी अडकला आहे. यावेळी सनी देओल आपल्या मुलाला वाचवण्यासाठी पाकिस्तानात जातो. त्याचबरोबर सकिनीही आपल्या मुलासाठी अश्रू ढाळताना दिसत आहे. आता मोठा झालेला जीत कुठेतरी अडकला आहे आणि वडिलांची आठवण करून त्यांचे चित्र पाहतो. गाण्याच्या शेवटी सनी देओल एका थडग्यावर अश्रू ढाळत आहे.

गदर 2 च्या या गाण्याला अरिजित सिंगने आवाज दिला आहे. गाण्याच्या मध्यभागी तारा सिंग आणि सकिना आपल्या मुलासोबत घालवलेल्या आठवणींमध्ये हरवून जातात. आता जीत पाकिस्तानमध्ये कसा आणि का अडकला आहे आणि तारा सिंग आपल्या मुलाला तेथून सुखरूप बाहेर काढू शकेल का, हे 11 ऑगस्टला चित्रपट प्रदर्शित झाल्यानंतरच कळेल.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, गदर 2 चे आधी ‘उड जा काले कावा’ हे सुंदर गाणे रिलीज झाले आहे. या गाण्याने पुन्हा एकदा ‘गदर’च्या कथेची आठवण करून दिली. अमीषा पटेल आणि सनी देओलची प्रेमकहाणी ‘उड जा काले कावा’मध्ये दिसते. या गाण्याच्या रिमेकला चाहत्यांकडून भरभरून प्रेम मिळत आहे. सनी देओल आणि अमिषा पटेल यांचा ‘गदर 2’ हा चित्रपट 11 ऑगस्टला प्रदर्शित होत आहे.