सुपरस्टार रजनीकांतच्या ‘जेलर’ मधील ‘हुकुम’ या नवीन गाण्याचा टीझर आऊट


साऊथचा मेगास्टार रजनीकांत त्याच्या आगामी ‘जेलर’ चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. दिग्गज स्टार रजनीकांत यांच्या प्रत्येक चित्रपटाची चाहत्यांनी नि:श्वास सोडत वाट पाहिली. ‘जेलर’मध्ये पुन्हा एकदा रजनीकांतचा अॅक्शन अवतार पाहायला मिळणार आहे. याचा अंदाज या चित्रपटाच्या नवीन गाण्याच्या टीझरवरून तुम्ही लावू शकता. ‘जेलर’ चित्रपटातील ‘हुकुम’ या नव्या गाण्याचा टीझर रिलीज झाला आहे.

रजनीकांत यांच्या चित्रपटातील गाण्याच्या या टीझरवर जनता त्यांची जोरदार लूट करत आहे. टीझरमध्ये तो अॅक्शन करतानाही दिसत आहे. हातात बंदूक घेऊन रजनीकांतचा स्वॅग पाहण्यासारखा आहे. रजनीकांतचा नेल्सन दिलीपकुमारसोबतचा ‘जेलर’ हा चित्रपट या वर्षातील मोस्ट अवेटेड चित्रपटांपैकी एक आहे. थलायवाच्या अनेक झलकांपासून ते आतापर्यंत अनेक प्रोमोज पाहण्यात आले आहेत. साउथ मेगास्टारने त्याच्या चाहत्यांमध्ये खळबळ उडवून दिली आहे.


या चित्रपटाचे हे दुसरे गाणे असणार आहे. याचे संगीत दिग्दर्शक अनिरुद्ध रविचंदर यांनी संगीत दिले आहे. ‘जेलर’ हा नेल्सन दिलीपकुमार लिखित आणि दिग्दर्शित एक संपूर्ण अॅक्शन मनोरंजन करणारा चित्रपट आहे. या चित्रपटात रजनीकांत मुख्य भूमिकेत आहे. त्याचबरोबर या चित्रपटात जॅकी श्रॉफ, रम्या कृष्णन, तमन्ना आणि विनायकन देखील दिसणार आहेत. मोहनलाल या चित्रपटात कॅमिओ करणार आहे. त्याचबरोबर शिव राजकुमारही या चित्रपटात छोट्या भूमिकेत दिसणार आहे.

हे संपूर्ण गाणे 17 जुलै रोजी रिलीज होणार आहे. टीझरमध्ये रजनीकांत तुरुंगातून बाहेर येताना दिसत आहेत. त्यानंतर रिव्हॉल्व्हरवर लक्ष केंद्रित केले जाते. त्यानंतर रजनीकांतच्या हातात बंदूकही दिसत आहे. टीझरमधून एक गोष्ट स्पष्ट होते की जेलरमध्ये खूप गोळीबार होणार आहे. या चित्रपटाचे शूटिंग केरळ आणि हैदराबादमध्ये झाले आहे. संपूर्ण चित्रपटाचे चित्रीकरण तीन जेलमध्ये झाले आहे. सुपरस्टार रजनीकांतची व्यक्तिरेखा चित्रपटाच्या नावावर आधारित आहे. या चित्रपटात अभिनेता जेलर बनला आहे.