What Jhumka Song Out: रॉकीच्या राणीचे झुमके पडले, रणवीर आलियाचे नवीन गाणे ‘व्हॉट झुमका’ रिलीज


रणवीर सिंग आणि आलिया भट्ट यांच्या रॉकी और राणी की प्रेम कहाणी चित्रपटातील दुसरे गाणे ‘व्हाट झुमका’ आज रिलीज करण्यात आले आहे. हे एक फुल पार्टी गाणे आहे, जे तुम्हाला नाचायला भाग पडेल. हे गाणे झुमका गिरा रे बरेली के बाजार में या जुन्या गाण्याचा रिमेक आहे, जे स्वतःच एक सुपरहिट गाणे आहे. रॉकी और राणी की प्रेम कहाणी या चित्रपटाच्या या नवीन आवृत्तीमध्ये रणवीर आलियाची जबरदस्त केमिस्ट्री पाहायला मिळत आहे.

व्हॉट झुमका या गाण्यातील रणवीर सिंगचा डान्स आलियाच्या मनावर छाया टाकत आहे. शानदार डान्स मूव्ह्सने रणवीर चाहत्यांच्या हृदयाचे ठोके वाढवत आहे. तर दुसरीकडे रंगीबेरंगी साडीतील आलिया भट्ट तिच्या सौंदर्य आणि नृत्याने चाहत्यांना वेड लावत आहे. दोघांची जोडीही अप्रतिम दिसत आहे.

‘व्हॉट झुमका’चे बोल तुम्हाला रणबीर कपूरच्या ‘तू झुठी में मक्कर’ या चित्रपटातील ‘ठुमाका’ गाण्याची आठवण करून देईल. गाण्यातील रणवीर सिंगचे ठुमके रणबीर कपूरलाही फुल चॅलेंज देत आहे. त्याचबरोबर आलियाची स्टाईल देखील श्रद्धापेक्षा कमी दिसत नाहीये.

रॉकी और राणी की प्रेम कहाणी चित्रपटाचे दिग्दर्शन करण जोहर करत आहे. हे या चित्रपटाचे दुसरे गाणे आहे, जे एखाद्या पार्टी डान्स नंबरपेक्षा कमी नाही. आशा भोसले यांचे जुने व्हर्जन ‘झुमका गिरा रे’ हे गाण्याच्या पार्श्वभूमीतही वाजते. रॉकी और राणीची प्रेम कहाणी हा एक कौटुंबिक ड्रामा आहे, जो 28 जुलै रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

या चित्रपटातून करण जोहर बऱ्याच दिवसांनी कमबॅक करत आहे. रॉकी और राणी की प्रेम कहाणी पाहून तुम्हाला यश चोप्राच्या चित्रपटांची आठवण होईल. बऱ्याच काळानंतर धर्मेंद्र आणि जया बच्चन यांची जोडी ‘रॉकी और रानी की प्रेम कहानी’मध्येही दिसणार आहे. त्याचबरोबर या चित्रपटात शबाना आझमीही महत्त्वाच्या भूमिकेत आहेत.