VIDEO : या पठ्ठ्याने चक्क चालत्या रिक्शाचा बदलला टायर, लोक म्हणाले – अप्रतिम टॅलेंट आहे भाऊ


जगात असे अनेक लोक आहेत, जे कधी कधी असे काही करतात की जग त्यांना पाहतच राहते. अशाच एका व्यक्तीचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर दहशत निर्माण करत आहे, ज्यामध्ये तो चालत्या रिक्शाचा टायर बदलताना दिसत आहे. एवढे अद्भुत टॅलेंट असणारी माणसे कुठे बघायला मिळतात. सामान्यतः लोकांची गाडी पंक्चर झाली की थेट पंक्चरच्या दुकानात जातात किंवा गाडी थांबवतात आणि आधी टायर बदलतात आणि नंतर गाडी पुढे सरकवतात, पण तुम्ही क्वचितच कधी कोणी चालत्या गाडीचा टायर अशा प्रकारे बदलताना पाहिला असेल.

व्हिडिओमध्ये तुम्ही बघू शकता की रस्त्यावर एक ऑटो वेगाने धावत आहे, जेव्हा ड्रायव्हर अचानक एका बाजूने वाहन उचलतो आणि नंतर दुसरा व्यक्ती वेगाने टायर खोलतो. दरम्यान, दुसरा ऑटो तेथे पोहोचतो आणि त्यात बसलेला एक मुलगा पंक्चर झालेल्या ऑटोतील व्यक्तीला दुसरा टायर देतो आणि त्याच्याकडून पंक्चर झालेला टायर घेतो. हे सर्व चालत्या ऑटोमध्येच होत आहे. मग ती व्यक्ती पटकन टायर त्याच्या जागी सेट करू लागते. विशेष म्हणजे एकेरी वळण घेऊन ऑटो रस्त्यावर धावत राहतात, तर सहसा कोणीही वाहनचालक वाहन उलटण्याच्या भीतीने असा उद्धटपणा करत नाही. ही खरोखर एक अद्भुत प्रतिभा आहे.


हा जबरदस्त व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. तो इंस्टाग्रामवर देसी_राजस्थानी_व्हलॉग्स नावाच्या आयडीवरून शेअर करण्यात आला आहे, ज्याला 8 लाख 23 हजारांहून अधिक वेळा पाहिले गेले आहे, तर 60 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईक देखील केले आहे आणि विविध मजेदार प्रतिक्रिया दिल्या आहेत.

एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘किती धोकादायक होता, तो ड्रायव्हर, ज्याने ऑटोला अजिबात पडू दिले नाही’ तर दुसऱ्या यूजरने लिहिले आहे की, ‘धन्य आहे ती आई जिने अशा मुलाला जन्म दिला’. त्याचप्रमाणे दुसऱ्या युजरने कमेंट करताना लिहिले आहे की, ‘हे फक्त भारतातच होऊ शकते’, तर एकाने लिहिले आहे की ‘आम्हालाही अशा ड्रायव्हरची गरज आहे’.