VIDEO : महिलेने न पाहताच बनवले बजरंगबलीचे चित्र, तिच्या अप्रतिम प्रतिभेने प्रभावित झाले जग


जगात असे एकापेक्षा एक कलाकार आहेत, जे आपल्या कलात्मकतेने आणि कौशल्याने लोकांना दाताखाली बोटे दाबायला भाग पाडतात. तसे, लोक म्हणतात की गावातील महिलांमध्ये विशेष कौशल्य नसते, परंतु तसे अजिबात नाही. खेड्यातील महिलांमध्येही असे कौशल्य आहे की, जेव्हा जग त्यांना पाहते, तेव्हा ते फक्त बघत राहतात. अशाच एका कुशल महिलेचा व्हिडीओ सध्या सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती एवढा अप्रतिम फोटो काढते आहे की, तुम्हीही तिची स्तुती करताना थकणार नाही.

जगात असे अनेक लोक आहेत, जे सुंदर चित्रे आणि कला बनवतात, पण ती कला कुठे बनवतात, हे नक्कीच पाहायला मिळते, पण या महिलेकडे अप्रतिम कौशल्य आहे. ती न पाहताही हनुमानाचे सुंदर चित्र बनवते. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, साडी नेसलेली महिला दोन्ही हातात खडू धरून हात मागे न पाहता काळ्या फळ्यावर कलाकृती बनवण्याचा प्रयत्न करत आहे. सुरुवातीला असे दिसते की ती एक नवशिकी आहे आणि असे चित्र बनवण्याचा प्रयत्न करीत आहे, परंतु नंतर समजते की ती हनुमानजीचे चित्र बनवत होती आणि तिने ते न पाहता एक अप्रतिम चित्र बनवले.


महिलेने दाखवलेल्या कलात्मकतेला सलाम करावासा वाटतो. हा अप्रतिम व्हिडिओ आत्तापर्यंत 10 लाखांहून अधिक वेळा पाहिला गेला आहे, तर 1 लाख 33 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईकही केले आहे आणि वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत.

‘आपकी कलाकारी को सलाम है आंटी’ असे काहीजण म्हणत आहेत, तर काहीजण हे अप्रतिम टॅलेंट असल्याचे सांगत आहेत. त्याचवेळी, काही यूजर्स असेही म्हणत आहेत की महिलेच्या समोर एक आरसा असावा, ज्यामध्ये ती पाहून चित्र काढत होती. मात्र, एका युजरने लिहिले आहे की, जरी ती आरशात पाहून चित्र काढत असली तरी दोन्ही हात मागे ठेवून कलाकृती करणे सोपे नाही.