Kaavaalaa : रजनीकांतसोबत तमन्नाची जबरदस्त केमिस्ट्री, ‘जेलर’चे पहिले गाणे रिलीज


सुपरस्टार रजनीकांत स्टारर ‘जेलर’ रिलीजसाठी सज्ज झाला आहे. हा चित्रपट ऑगस्टमध्ये थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. रजनीकांत यांच्या चाहत्यांना या चित्रपटाची प्रचंड उत्सुकता आहे. त्याचवेळी निर्मात्यांनी ‘जेलर’चे पहिले गाणे ‘कावाला’ देखील रिलीज केले आहे. हे गाणे रिलीज होताच ट्रेंडमध्ये येऊ लागले. हे गाणे चाहत्यांसाठी देखील खास आहे, कारण या गाण्यात रजनीकांतसोबत तमन्ना भाटिया देखील दिसत आहे.

सुपरस्टारचे हे गाणे सन टीव्हीच्या अधिकृत यूट्यूब चॅनल आणि सोशल मीडिया हँडलवर रिलीज करण्यात आले आहे. गाण्यात तमन्ना जंगल राणीच्या रुपात दाखवण्यात आली आहे. संगीत दिग्दर्शक अनिरुद्ध रविचंदर यांनी या गाण्यासाठी ट्रेंडी ट्यून निवडल्या आहेत. रजनीकांत आणि तमन्ना यांना गाण्यात एकत्र पाहून चाहते खूप खूश आहेत. दोघांमधील केमिस्ट्रीही प्रेक्षकांच्या पसंतीस उतरली आहे. तमन्ना सध्या खूप चर्चेत आहे.

गाणे रिलीज झाल्यानंतर अवघ्या 2 तासांत या गाण्याला यूट्यूबवर 2 मिलियन पेक्षा जास्त व्ह्यूज मिळाले आहेत. एका चाहत्याने लिहिले की, फक्त नीलांबरी रम्या कृष्णन यांचा डायलॉग लक्षात ठेवता येईल. तुमचे वय कितीही असले तरी तुमची शैली कधीच कमी होत नाही.. रजनी सर चिरंजीव. अनेक वापरकर्त्यांनी तमन्नाचे कौतुक केले आणि लिहिले की तमन्नाने तिच्या नृत्याने सर्वांना मंत्रमुग्ध केले आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, रजनीकांतचा ‘जेलर’ याआधी 11 ऑगस्टला रिलीज होणार होता. तथापि, चिरंजीवीच्या भोला शंकर, अक्षय कुमारच्या OMG 2 आणि सनी देओलच्या गदर 2 सोबत टक्कर टाळण्यासाठी चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख बदलण्यात आली आहे. आता सुपरस्टार रजनीकांत यांचा चित्रपट 10 ऑगस्टला प्रदर्शित होणार आहे. मात्र, एक दिवस आधी रिलीज होऊनही जेलरला उर्वरित चित्रपटांना सामोरे जावे लागणार आहे.