MS Dhoni Video : धोनीने बाईकवर दिली सिक्युरिटी गार्डला लिफ्ट, व्हिडिओ पाहून तुम्हीही म्हणाल वाह


भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार कॅप्टन कूल अर्थात महेंद्रसिंग धोनी क्रिकेटच्या मैदानावर असो किंवा मैदानाबाहेर तो सर्वत्र त्याच्या चाहत्यांच्या मनावर राज्य करतो. धोनीने अलीकडेच त्याच्या नेतृत्वाखाली चेन्नई सुपर किंग्जला इंडियन प्रीमियर लीगमध्ये पाचव्यांदा चॅम्पियन बनवले आहे. टूर्नामेंटच्या शेवटी सर्व अनुमानांना पूर्णविराम देऊन तो पुढील हंगामाला मुकेल अशी अपेक्षा असताना, धोनीने जाहीर केले की तो पूर्णपणे तंदुरुस्त असल्यास आयपीएल 2024 खेळेल.

धोनीच्या चाहत्यांसाठी यापेक्षा मोठे काय असू शकते. यामुळेच धोनीही त्याच्या चाहत्यांना निराश करत नाही. असाच एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये तो रांची येथील त्याच्या घरी बाईकवर सुरक्षा रक्षकाला लिफ्ट देताना दिसत आहे. हा व्हिडिओ 2020 चा सांगितला जात आहे.


या व्हिडिओमध्ये काही चाहत्यांचा आवाजही येत आहे, ज्यामध्ये ते धोनीला गेटवर येण्यास सांगतात, पण तो फक्त हात हलवत परत जातो. या व्हिडिओमध्ये धोनी जी बाईक चालवत आहे ती Yamaha ची RX100 आहे. धोनीच्या आवडत्या बाइक्सपैकी ही एक आहे. या बाईकचा फोटोही त्याने सोशल मीडियावर शेअर केला आहे.

महेंद्रसिंग धोनीने रांचीमध्ये आलिशान फार्म हाऊस बांधले आहे. धोनीचे हे फार्म हाऊस सुमारे 7 एकरमध्ये पसरले आहे. त्यामुळेच हा व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर अशी चर्चा होत आहे की धोनी किती मोठा आहे, त्याला गेटपर्यंत पोहोचण्यासाठी बाईक चालवावी लागली.

धोनी त्याच्या फार्म हाऊसमध्येही शेती करतो. धोनीने नुकताच सोशल मीडियावर स्वतःचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो स्ट्रॉबेरीची शेती करताना दिसत आहे. धोनीची स्वतःची अॅग्रीकल्चर कंपनीही आहे.