VIDEO : या पठ्ठ्याने बनवले चटपटीत मॅगी समोसे, पण रेसिपी पाहून संतापले नेटकरी


असे अनेक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होतात, ज्यामध्ये विविध प्रकारचे पदार्थ आणि खाद्यपदार्थ पाहायला मिळतात. कधी हे खाद्यपदार्थ लोकांचे मन आकर्षित करतात, तर कधी काही गोष्टी पाहून त्यावर संताप व्यक्त करतात. आजकाल खाण्याचे प्रयोगही खूप होत आहेत. लोक नवनवीन पदार्थ बनवत आहेत, त्यापैकी बरेच काही थोडे विचित्र आहेत, म्हणजे लोकांनी अशा पदार्थांबद्दल कधीच विचार केला नाही की ते देखील असा पदार्थ खाऊ शकतात. अशा विचित्र पदार्थांना पाहून लोक अनेकदा अस्वस्थ होतात. सध्या अशाच एका डिशचा व्हिडीओ सध्या सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहे, जो पाहून लोकांचा संताप वाढला आहे.

तुम्ही समोसे आणि कदाचित मॅगीही खात असाल, पण तुम्ही या दोन गोष्टींचे मिश्रण कधी खाल्ले आहे का? नाही ना, पण असेच काहीसे या व्हिडिओत पाहायला मिळते. एका व्यक्तीने समोसे घालून एवढी चटपटीत मॅगी बनवली की काहींना ते पाहून आनंद झाला, तर काहींच्या मनाचा हिरमोड झाला. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, ती व्यक्ती आधी कांदे आणि मिरच्यांसोबत विविध मसाले घालून मॅगी बनवते आणि नंतर समोसे फोडून मिक्स करते. अशा प्रकारे मॅगी समोसा तयार होतो. मग तो हा विचित्र पदार्थ ग्राहकांना चटणीसोबत देतो.


ही विचित्र डिश सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर खूप व्हायरल होत आहे. हा व्हिडिओ thegreatindianfoodie नावाच्या आयडीवर शेअर करण्यात आला आहे, ज्याला आतापर्यंत 1 लाख 65 हजारांहून अधिक वेळा पाहण्यात आले आहे, तर 5 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईक करून वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत.

एका युजरने लिहिले आहे की, ‘मला वाटले की मॅगी समोश्यात भरली जाईल. एक तर तेही छान वाटले असते, पण अपेक्षा धुळीला मिळाल्याने दुसऱ्या वापरकर्त्याने लिहिले आहे की, ‘हे पाहिल्यानंतर मला थोडी भीती वाटते आहे. त्याचप्रमाणे आणखी एका यूजरने लिहिले आहे की, ही विचित्र रेसिपी पाहून आत्मा हादरला.