Wonder Car : अखेर ही गाडी कशी चालते स्टेअरिंगशिवाय, दरवाजे आणि टायरही आहेत गायब


आत्तापर्यंत तुम्ही सर्वांनी 4 चाके आणि दरवाजे असलेली कार पाहिली असेल, पण तुम्ही अशी कार पाहिली आहे का ज्याला दरवाजे नाहीत. हे तर काहीच नाही, तुम्हाला गाडीला एक टायरही दिसणार नाही. आता तुम्हाला प्रश्न पडला असेल की कोणती कार टायर आणि दारांशिवाय येते. पण हे खरे आहे की, नुकताच सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे, ज्यामध्ये एक अशी कार आहे, ज्यामध्ये तुम्हाला दरवाजे आणि टायर पाहायला मिळणार नाहीत. एवढेच नाही तर तुम्ही लोकही या कारमध्ये बसलेले दिसतील. आम्ही तुम्हाला या कारबद्दल सविस्तरपणे सांगतो, त्यानंतर तुम्हीही म्हणाल की ही किती अप्रतिम कार आहे.


ट्विटच्या कॅप्शननुसार, ही जगातील सर्वात कमी उंचीची कार आहे आणि तिची खास गोष्ट म्हणजे यात तुम्हाला चाके किंवा दरवाजे पाहायला मिळणार नाहीत. ट्विटरवर शेअर केलेल्या व्हिडिओमध्ये कारचा निळसर टॉप खिडक्या आणि समोरचा बोनेट फ्लॅप रस्त्यावर फिरताना दिसत आहे.

ऑटोमोबाईल प्रभावशाली व्यक्तीने बनवले आहे, ज्याचे youtube चॅनल देखील आहे. या व्यक्तीने तुटलेल्या कारला जगातील सर्वात कमी उंचीच्या कारमध्ये रूपांतरित करण्याचा व्हिडिओ शेअर केला आहे. यामध्ये तो इलेक्ट्रिक रोबो बसवताना दाखवला आहे, जो त्याने लाकडी बोर्डवर लावला आहे. पुढे कोणताही त्रास न होता रस्ता पाहण्यासाठी त्याने GoPro ला कारच्या वरच्या बाजूला जोडले.