Rocky Aur Rani Song Release : ‘तुम क्या मिली’मध्ये आलिया-रणवीरचे चुंबन, रॉकी आणि राणी की प्रेमकहाणी बनणार रोमान्सची नवी कहाणी!


रणवीर सिंग आणि आलिया भट्ट यांच्या रॉकी और रानी की प्रेम कहानी या चित्रपटातील पहिले गाणे अखेर रिलीज करण्यात आले आहे. ‘तुम क्या मिले’ हे गाणे पाहून तुम्हीही रोमँटिक व्हाल. काश्मीरच्या बर्फाच्छादित मैदानात आलिया आणि रणवीरचा रोमान्स गाण्याच्या सौंदर्यात भर घालतो. हे गाणे अरिजित सिंग आणि श्रेया घोषाल यांनी गायले आहे. त्याच वेळी, हे गाणे प्रीतमने संगीतबद्ध केले आहे, तर त्याचे बोल अमिताभ भट्टाचार्य यांनी लिहिले आहे.

‘तुम क्या मिले’ या गाण्यात करण जोहरला सिनेमात ओळख मिळवून देणाऱ्या प्रत्येक गोष्टीची झलक पाहायला मिळते. यश चोप्रानंतर करण जोहरला प्रेम आणि रोमान्सचा बादशाह म्हटले जाते. बर्फाच्छादित पर्वतांमध्ये आलिया आणि रणवीरचा रोमान्स खूपच छान आहे. शिफॉनची साडी नेसूण आलिया गाण्याच्या सौंदर्यात भर घालत आहे.


रॉकी आणि राणीच्या प्रेमकथेतील ‘तुम क्या मिले’ हे गाणे करण जोहरने यश चोप्रा यांना आदरांजली वाहताना समर्पित केले आहे. करण त्यांना आपला गुरू म्हणायचा. त्याने लिहिले, ‘मला आठवते की मला नेहमीच प्रेमकथा बनवणारा चित्रपट बनवायचा होता. मी तुमच्या बरोबरीचा विचारही करू शकत नाही, पण काश्मीरच्या बर्फ, शिफॉन, दऱ्यांनी मला वेड लावले.

करण जोहर खूप दिवसांपासून प्रीतमसोबत गाणे बनवण्याचा विचार करत होता, जो तुम क्या मिलीने पूर्ण झाला. या पोस्टमध्ये करण जोहरने थंडीत शिफॉन साडीमध्ये डान्स केल्याबद्दल आलिया भट्टची माफीही मागितली आहे.

करण जोहरच्या या चित्रपटात रणवीर आणि आलिया दुसऱ्यांदा स्क्रिन शेअर करत आहेत. यापूर्वी ही जोडी गली बॉयमध्ये दिसली होती. या चित्रपटात धर्मेंद्र, जया बच्चन आणि शबाना आझमी यांच्याही भूमिका आहेत. रॉकी आणि राणीच्या प्रेमकथेचा टीझर नुकताच प्रदर्शित झाला होता. हा चित्रपट एका महिन्यानंतर म्हणजेच 28 जुलै 2023 रोजी प्रदर्शित होणार आहे.