Heart Of Stone Trailer : खलनायकाच्या भूमिकेत दिसली आलिया भट्ट, ‘हार्ट ऑफ स्टोन’चा ट्रेलर रिलीज


‘हार्ट ऑफ स्टोन’ या हॉलिवूड चित्रपटाच्या निर्मात्यांनी चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज केला आहे. यासोबतच आलिया भट्टच्या हॉलिवूड डेब्यू चित्रपटाच्या टीझरमुळेही तो चर्चेत आहे. या चित्रपटात गॅल गॅडोट आणि जेनी डोर्नन यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. संपूर्ण ट्रेलरवर गॅल गॅडोटचे वर्चस्व आहे. गॅल गडॉट अॅक्शनपासून ते धोकादायक स्टंटपर्यंत परफॉर्म करताना दिसत आहे.

त्याचवेळी ट्रेलर पाहिल्यानंतर एक गोष्ट स्पष्ट होते की, आलिया भट्टने तिच्या पहिल्या हॉलिवूड चित्रपटात खलनायकाची भूमिका साकारली आहे. ते खेळताना ती खूप मजबूत दिसत आहे. आणि हॉलिवूड स्टार गॅल गॅडॉट एक गुप्त एजंट आहे. जी तिचे मिशन पूर्ण करण्यासाठी अनेक गोष्टींमधून जाताना दिसणार आहे. ट्रेलरच्या सुरुवातीला बोललेले डायलॉग्स खूप दमदार आहेत.

हार्ट ऑफ स्टोन ट्रेलरच्या ओपनिंगमध्ये असे म्हटले आहे की तुम्ही कशासाठी साइन अप केले, हे तुम्हाला माहिती आहे. ना मित्र, ना नाते… आपण काय करतो ते खूप महत्त्वाचे. जेव्हा सरकारे अपयशी ठरतात, तेव्हा फक्त सनद टिकते. ट्रेलर शेअर करताना आलिया भट्टने लिहिले, हार्ट ऑफ स्टोन, 11 ऑगस्ट @netflix @netflixindia. ट्रेलर पाहिल्यानंतर लोक आलियाचे कौतुक करताना दिसत आहेत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, फिल्मफेअरला दिलेल्या मुलाखतीदरम्यानही आलिया भट्टने हार्ट ऑफ स्टोनच्या टीमचे कौतुक केले होते. ती म्हणाली होती की ती खूप मैत्रीपूर्ण आहे आणि ती खूप कृतज्ञ आहे. हॉलिवूडमध्ये काम करणे तिच्यासाठी खूप खास होते. तिथल्या टीमने तिला अॅक्शन फिल्मच्या शूटिंगदरम्यान खूप आरामदायी वाटले. आम्ही तुम्हाला सांगतो, या चित्रपटाव्यतिरिक्त रणवीर सिंगसोबतचा रॉकी आणि रानी की लव्हस्टोरीही येण्यासाठी सज्ज आहे.