क्या बोलती पब्लिक : थिएटरमध्ये पैशांचा पाऊस, वाजवल्या गेल्या टाळ्या, प्रभासचा ‘आदिपुरुष’ पाहिल्यानंतर प्रेक्षक म्हणाले – ब्लॉकबस्टर


प्रदीर्घ प्रतिक्षेनंतर अखेर प्रभास आणि क्रिती सेनन स्टारर आदिपुरुष चित्रपट थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. चित्रपटाचा टीझर रिलीज झाल्यापासून कधी स्टार्सच्या लूकवरून, तर कधी चित्रपटाच्या व्हीएफएक्समुळे लोक ट्रोल करत होते. त्यानंतर निर्मात्यांनी त्याचे VFX पुन्हा दुरुस्त केले, ज्याची किंमत सुमारे 100 कोटी रुपये आहे. आता हा चित्रपट चित्रपटगृहात प्रदर्शित झाला आहे, प्रेक्षकांना तो कसा आवडला ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

चाहते या चित्रपटाबद्दल खूप उत्सुक आहेत आणि चित्रपटगृहांबाहेर त्याचा फर्स्ट डे फर्स्ट शो पाहण्यासाठी मोठी गर्दी झाली होती. त्याचबरोबर आदिपुरुषाबद्दल सोशल मीडियावर रिव्ह्यू येऊ लागले आहेत. या चित्रपटाचे अॅडव्हान्स बुकिंगही जोरदार झाले आहे. आंध्र प्रदेश आणि तेलंगणामध्ये पहाटे 4 वाजता चित्रपटाचे शो सुरू झाले. चला तर मग जाणून घेऊया चित्रपट पाहिल्यानंतर लोक काय म्हणाले.

एका वापरकर्त्याने लिहिले की, “आदिपुरुष हा एक उत्तम चित्रपट आहे, उत्तम बीजीएमसह पूर्ण आणि अंगावर काटे आणणाऱ्या सीन्सने भरलेला आहे…प्रभासचा उत्कृष्ट अभिनय..इतर कास्टिंग देखील चांगले केले आहे…गाणी मोठे फायदे आहेत… VFX चांगले नाही. ..एकंदरीत एक ब्लॉकबस्टर चित्रपट. एका यूजरने ट्विट केले की, ‘हा चित्रपट भारतीय चित्रपटसृष्टीचा अभिमान आहे. प्रभास अण्णांचा अभिनय जबरदस्त आहे. चित्रपटाचे व्हिज्युअल्स अप्रतिम आहेत आणि 3D शॉट्स पुढील स्तरावर आहेत.’
https://twitter.com/Akhil_SarthakFC/status/1669558084803645443?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1669558084803645443%7Ctwgr%5E16f41aeadae466535a527686ce3a842ce92407ce%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.amarujala.com%2Fphoto-gallery%2Fentertainment%2Fbollywood%2Fadipurush-twitter-review-audience-impress-with-prabhas-and-kriti-sanon-film-performance-called-it-blockbuster-2023-06-16
दुसर्‍या वापरकर्त्याने लिहिले की, ‘चित्रपट चांगला होता, काही व्हिज्युअल थोडे कंटाळवाणे होते, परंतु एकूणच मोठ्या स्क्रीनवर VFX चांगले दिसत होते. तुमच्या चित्रपटासाठी प्रभास अण्णांचे खूप खूप अभिनंदन. चित्रपट पाहिल्यानंतर एका वापरकर्त्याने सुचवले, “आमच्या भावी पिढीला भारतीय परंपरेची माहिती होऊ द्या. आदिपुरुष थिएटरमध्ये कुटुंबासह पहा”.

आदिपुरुषचे दिग्दर्शन ओम राऊत यांनी केले आहे. चित्रपटात प्रभास राघवच्या भूमिकेत आहे, तर क्रिती सेनॉन जानकीच्या भूमिकेत आहे. तर सैफ अली खानने लंकेशची तर सनी सिंगने लक्ष्मणची भूमिका साकारली आहे. तर देवदत्त नागे हनुमानाच्या भूमिकेत आहे. पहिल्या दिवशी हा चित्रपट जबरदस्त कलेक्शन करेल अशी अपेक्षा आहे.