Tiku Weds Sheru Trailer: 28 वर्षांनी लहान अभिनेत्रीसोबत नवाजुद्दीन सिद्दीकीचा रोमान्स, टिकू वेड्स शेरूचा ट्रेलर रिलीज


बॉलिवूडचा दिग्गज अभिनेता नवाजुद्दीन सिद्दीकी आणि अवनीत कौर यांच्या टिकू वेड्स शेरू या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज करण्यात आला आहे. ट्रेलरमध्ये नवाज आणि अवनीतचा रोमान्स वाढताना दिसत आहे. त्यात नवाज एका ज्युनियर आर्टिस्टच्या भूमिकेत आहे. हा एक रोमँटिक-कॉमेडी चित्रपट असून त्याचा ट्रेलर ड्रामाने भरलेला आहे.

प्राइम व्हिडिओने चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज केला आहे. 2 मिनिटे 26 सेकंदांचा हा ट्रेलर खूपच मनोरंजक आहे आणि नवाजुद्दीन सिद्दीकी पुन्हा एकदा आपल्या अभिनयाने चाहत्यांना प्रभावित करण्यात यशस्वी ठरला आहे. चित्रपटात तो त्याच्यापेक्षा 28 वर्षांनी लहान अभिनेत्री अवनीत कौरसोबत रोमान्स करताना दिसत आहे. दोघांची जोडी अप्रतिम दिसत आहे. त्यांच्या केमिस्ट्रीत विनोद, प्रेम आणि विनोद आहे. नवाजसोबतच्या सीन्समध्ये अवनीतही खूपच कम्फर्टेबल दिसत आहे.

प्रेम-रोमान्स आणि लग्नासोबतच एका ज्युनियर आर्टिस्टचे आयुष्यही ट्रेलरमध्ये दाखवण्यात आले आहे. ज्युनियर आर्टिस्टला त्याच्या कामासाठी कसा संघर्ष करावा लागतो हे यातून दिसून येते. चित्रपटात काही अॅक्शन सीन्सही आहेत आणि त्याचे डायलॉग्सही खूप मनोरंजक आहेत.

ट्रेलरवर कमेंट करताना एका चाहत्याने लिहिले – हा एक उत्तम ट्रेलर आहे आणि तो पाहणे फायदेशीर ठरेल. दुसरी व्यक्ती म्हणाली, ट्रेलर अप्रतिम आहे. अवनीतला मुख्य भूमिकेत पाहून आनंद झाला. याशिवाय हार्ट इमोजी शेअर करताना एका व्यक्तीने लिहिले, नवाजचे कॉमिक रोलमध्ये पुनरागमन.

या चित्रपटासोबतच प्रसिद्ध अभिनेत्री कंगना राणौत निर्मिती क्षेत्रात पदार्पण करत आहे. त्यामुळेही हा चित्रपट चर्चेत आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन साई कबीर यांनी केले असून हा चित्रपट 23 जून 2023 रोजी प्राइम व्हिडिओवर प्रदर्शित होणार आहे.