Satyaprem Ki Katha: कार्तिक आनंदी आहे, पण कियारा आहे दु:खी, ‘सत्यप्रेम’ मधील ‘आज के बाद’ नवीन गाणे रिलीज


अभिनेता कार्तिक आर्यन आणि कियारा अडवाणी यांची जोडी पुन्हा एकदा मोठ्या पडद्यावर पाहायला मिळणार आहे. कार्तिक-कियारा यांच्या सत्यप्रेम की कथा या चित्रपटाचा ट्रेलर नुकताच प्रदर्शित करण्यात आला होता. आता ‘आज के बाद’ हे चित्रपटातील दुसरे गाणे रिलीज झाले आहे. या लग्नगाण्यामध्ये लग्नाची तयारी आणि वेगवेगळे फंक्शन्स होत आहेत. गाण्यात कार्तिक खूप खुश, तर कियारा उदास दिसत आहे.

गाण्यात कार्तिक-कियाराचे लग्न दाखवण्यात आले आहे. हळदीपासून मेंदीपर्यंत सर्व फंक्शन्स केले जातात, परंतु कियाराचा चेहरा दिसत नाही. लग्नाच्या दिवशी जयमाला असते, तेव्हा कियारा कुठेतरी हरवते. कार्तिकला हे समजते, पण दोघे लग्न करतात.

कियारा अडवाणीनेही हे गाणे तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहे. व्हिडिओ शेअर करताना कियाराने लिहिले आहे की, ‘डोळे ओले आहेत, आनंदही तुझ्यासोबत आहे’, यासोबतच अभिनेत्रीने रेड हार्ट इमोजीही तयार केला आहे.


गाण्यात कार्तिक कियाराचे वेगवेगळे मूड्स दाखवण्यात आले आहेत. कियारा लग्नाबद्दल खूप घाबरलेली दिसते. कियारा जेव्हा नववधूच्या रुपात प्रवेश करते, तेव्हा तिच्या चेहऱ्यावरून हास्य नाहीसे होते.

या गाण्याचे बोल मनन भारद्वाज यांनी लिहिले आहेत. तर ‘आज के बाद’ तुलसी कुमार आणि मनन भारद्वाज यांनी गायले आहे. ‘सत्यप्रेम की कथा’ या चित्रपटात कार्तिक आर्यन आणि कियारा अडवाणी मुख्य भूमिकेत आहेत. त्याचबरोबर सुप्रिया पाठक, गजराज राव, सिद्धार्थ रांदेरिया, अनुराधा पटेल, राजपाल यादव हे कलाकारही दिसत आहेत. समीर विद्वांस दिग्दर्शित हा चित्रपट 29 जून रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.