Bank Job 2023 : पंजाब नॅशनल बँकेत स्पेशालिस्ट ऑफिसरची बंपर भरा, त्वरित करा अर्ज


बँकेत नोकरी मिळवण्याची उत्तम संधी समोर आली आहे. पंजाब नॅशनल बँकेच्या वतीने स्पेशालिस्ट ऑफिसर पदासाठी बंपर भरती निघाली आहे. या रिक्त पदांद्वारे एकूण 240 पदांची भरती केली जाणार आहे. यामध्ये अर्ज करण्यासाठी उमेदवारांना PNB बँकेच्या अधिकृत वेबसाइट pnbindia.in ला भेट द्यावी लागेल.

पंजाब नॅशनल बँकेच्या रिक्रूटमेंट सेक्शनने जारी केलेल्या अधिसूचनेनुसार, या रिक्त पदासाठी अर्ज फक्त 11 जूनपर्यंत घेतले जातील. अशा परिस्थितीत, उमेदवारांनी या रिक्त पदासाठी लवकरात लवकर अर्ज करावा. अर्ज करण्यासाठी, उमेदवारांनी खाली नमूद केलेल्या सोप्या चरणांचे अनुसरण करावे.

PNB भरती अर्ज प्रक्रिया

 • या रिक्त पदासाठी ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी सर्वप्रथम pnbindia.in या वेबसाइटवर जा.
 • वेबसाइटच्या मुख्यपृष्ठावरील नवीनतम भरती लिंकवर क्लिक करा.
 • यानंतर PNB SO Recruitment 2023 च्या लिंकवर जा.
 • पुढील पृष्ठावर ऑनलाइन अर्ज करण्यासाठी जाऊन नोंदणी करा.
 • नोंदणी केल्यानंतर अर्ज भरा.

PNB SO भर्ती 2023 येथे थेट लिंकवरून अर्ज करा.

या पदांवर रिक्त जागा

 • ऑफिसर क्रेडिट – 200 पदे
 • अधिकारी उद्योग – 8 पदे
 • अधिकारी स्थापत्य अभियंता – 5 पदे
 • अधिकारी विद्युत अभियंता: – 4 पदे
 • ऑफिसर आर्किटेक्ट – 1 पद
 • अधिकारी अर्थशास्त्र – 6 पदे
 • व्यवस्थापक अर्थशास्त्र – 4 पदे
 • व्यवस्थापक डेटा सायंटिस्ट: 3 पदे
 • वरिष्ठ व्यवस्थापक डेटा सायंटिस्ट: 2 पदे
 • व्यवस्थापक सायबर सुरक्षा: 4 पदे
 • वरिष्ठ व्यवस्थापक सायबर सुरक्षा: 3 पदे

कोण अर्ज करू शकतो?
या रिक्त पदांनुसार पात्रता मागविण्यात आली आहे. उदाहरणार्थ, ऑफिसर क्रेडिट या पदासाठी अर्ज करण्यासाठी सीए असणे आवश्यक आहे. तसेच अधिकारी स्थापत्य अभियंता पदासाठी अर्ज करण्यासाठी सिव्हिल इंजिनीअरिंगची पदवी मागितली आहे.

त्याच वेळी, या रिक्त पदासाठी अर्ज करण्यासाठी, उमेदवारांचे वय 21 वर्षांपेक्षा जास्त आणि 30 वर्षांपेक्षा कमी असावे. आरक्षणाच्या कक्षेत येणाऱ्या उमेदवारांना कमाल वयोमर्यादेत सवलत दिली जाईल. अधिक तपशीलांसाठी अधिकृत सूचना पहा.