Team India New Jersey : नव्या जर्सीमध्ये भारतीय खेळाडूंचा फर्स्ट लुक, व्हिडिओने काही मिनिटांतच उडवून दिली खळबळ, जाणून घ्या किती आहे किंमत


टीम इंडियाच्या नव्या जर्सीने खळबळ उडवून दिली आहे. बीसीसीआयने शनिवारी टीम इंडियाच्या नवीन जर्सीचा प्रोमो जारी केला. या व्हिडिओने काही मिनिटांतच हाहाकार माजवला. भारतीय कर्णधार रोहित शर्मा, विराट कोहली, हार्दिक पांड्या, शुभमन गिल, जसप्रीत बुमराह, महिला कर्णधार हरमनप्रीत कौर 1.18 सेकंदाच्या या व्हिडिओमध्ये दिसत आहेत. नव्या जर्सीचा प्रोमो आतील आगीला जागवणारा आहे. वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या फायनलसाठी इंग्लंडला गेलेली टीम इंडियाही नव्या टेस्ट जर्सीत दिसणार आहे.

आता लवकरच चाहतेही ही जर्सी घेणार आहेत. टीम इंडियाची नवीन जर्सी लवकरच स्टोअरमध्ये उपलब्ध होईल. टीम इंडियाची नवीन जर्सी आदिदासने डिझाईन केली आहे. या ब्रँडने टीम इंडियाच्या तीनही जर्सी लाँच केल्या. बीसीसीआयने नवीन जर्सीचा व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये खेळाडू जर्सी घालण्याची भावना आणि अर्थ सांगताना दिसत आहेत.
https://twitter.com/BCCI/status/1664882343235194884?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1664882343235194884%7Ctwgr%5Ec2b4e4d6e22d7ece6aeceec9d46a5f37649c74a3%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.tv9hindi.com%2Fsports%2Fcricket-news%2Fteam-india-new-jersey-price-in-india-bcci-video-rohit-sharma-virat-kohli-shubman-gill-1898804.html
प्रोमोची सुरुवात रोहित शर्माने होते. त्यांच्यानंतर कोहली आणि हरमनप्रीत कौर दिसतात. यानंतर हार्दिक पांड्या आणि त्यानंतर शुभमन गिल आणि जसप्रीत बुमराह जर्सीबद्दल सांगताना दिसतात. टी-20 फॉरमॅटमधील भारतीय संघाची जर्सी गडद निळ्या रंगाची आहे. तर ODI फॉरमॅटची जर्सी फिकट निळ्या रंगाची आहे. तर कसोटी स्वरूपाची जर्सी निळ्या रंगाची क्लासिक पांढरी आहे.

भारतीय चाहत्यांना संघाची नवीन जर्सी आवडली असून लॉन्च झाल्यापासून ते स्टोअरमध्ये येण्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. शनिवारी प्रोमोसोबतच बोर्डाने भारतीय चाहत्यांना आनंदाची बातमीही दिली. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, चाहते भारतीय संघाची नवीन जर्सी 5,000 रुपयांना खरेदी करू शकतात.