उज्जैनच्या महाकाल मंदिरात पोहोचली सारा अली खान, मंदिरात जाऊन पूजा केल्यानंतर झाली ट्रोल


अभिनेत्री सारा अली खान सध्या तिच्या ‘जरा हटके, जरा बचके’ या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे. आधी केदारनाथ आणि नंतर लखनौच्या शिवमंदिरात पूजा केल्यानंतर सारा आता भोलेनाथच्या नगरी उज्जैनला पोहोचली आहे. साराने महाकाल मंदिरात पूजा केली आणि शिवलिंगाला जल अर्पण केले. मात्र, सारा तिच्या शिवभक्तीमुळे ट्रोलर्सच्या निशाण्यावर आहे. मंदिरात गेल्यामुळे अभिनेत्रीला सोशल मीडियावर चांगलेच ट्रोल केले जात आहे.

सारा अली खान आणि विकी कौशल त्यांच्या आगामी ‘जरा हटके, जरा बचके’ या चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी शहरात फिरत आहेत. सारा कधी मंदिरात, तर कधी दर्ग्यात चादर चढवताना दिसते. आता सारा महाकाल मंदिरात आरती करताना दिसत आहे. कपाळावर चंदन आणि डोक्यावर दुपट्टा बांधलेली सारा शिवभक्तीत तल्लीन झालेली दिसते. साराने शिवलिंगाला जल अर्पण केले आणि भजन कीर्तनात तल्लीन झालेले दिसले.
https://twitter.com/ANI_MP_CG_RJ/status/1663733905843949569?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1663733905843949569%7Ctwgr%5Ee0a1eba98cbeafd86421db29d2bde80e0f8b9828%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.tv9hindi.com%2Fentertainment%2Fbollywood-news%2Fsara-ali-khan-in-ujjain-mahakal-temple-trolled-for-shiva-bhakti-and-prayer-promotion-of-zara-hatke-zara-bachke-1892835.html
याआधी सारा अली खान आणि विकी कौशल लखनौच्या शिवमंदिरात गेले होते. सारा आणि विकी भोलेनाथसमोर बसून पूजा करताना दिसले. काही दिवसांपूर्वी सारा केदारनाथलाही पोहोचली होती. मात्र, काही लोकांना साराची शिवभक्ती आवडली नाही. मंदिरात जाऊन पूजा केल्याने साराला सोशल मीडियावर ट्रोल केले जात आहे.

सारा अली खानचा शिवभक्तीशी विशेष संबंध आहे. ‘केदारनाथ’ हा तिचा पहिला चित्रपट होता ज्याने तिला बॉलिवूडमध्ये खूप ओळख मिळवून दिली. आता सारा आणि विकी कौशलचा जरा हटके जरा बचके हा चित्रपट येणार आहे. हा चित्रपट 2 जून रोजी चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे. या चित्रपटाची कथा एका जोडप्याच्या लव्ह लाईफ आणि घटस्फोटाभोवती फिरते. हा एक फॅमिली ड्रामा चित्रपट आहे, ज्यामध्ये साराने सौम्याची तर विकीने कपिलची भूमिका केली आहे.