Veer Savarkar Biopic : रणदीप हुडाने 4 महिने फक्त 1 खजूर आणि 1 ग्लास दूध पिऊन कमी केले 26 किलो वजन, ट्रांसफॉर्मेशन पाहून थक्क व्हाल


बॉलिवूड अभिनेता रणदीप हुड्डा लवकरच ‘वीर सावरकर’ या चित्रपटात मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटासाठी रणदीप हुड्डाने खूप मेहनत घेतली आहे. नुकताच प्रदर्शित झालेल्या चित्रपटाचा टीझर पाहून तुम्हाला याची कल्पना येऊ शकते. वीर सावरकरांच्या बायोपिकमध्ये रणदीप हुडाला ओळखणेही अवघड आहे. या चित्रपटासाठी त्याने अवघ्या 4 महिन्यांत 26 किलो वजन कमी केले आहे.

या बायोपिकसाठी रणदीप हुड्डाने 26 किलो वजन कमी केले आहे. चित्रपटाचे निर्माते आनंद पंडित म्हणतात की, रणदीपने त्याच्या भूमिकेसाठी खूप मेहनत घेतली आहे, त्याने संपूर्ण 4 महिने फक्त 1 खजूर आणि 1 ग्लास दूध पिऊन वजन कमी केले. रणदीप हुडाने हा चित्रपट साईन केला, तेव्हा त्याचे वजन 86 किलो होते.


या चित्रपटात वीर सावरकरांची भूमिका साकारणाऱ्या रणदीप हुड्डानेही वीर सावरकरांना केस नसलेल्या ठिकाणी आपले केस कापून घेतले. या चित्रपटासाठी रणदीप हुड्डाने खूप संशोधन केले. त्याने स्वतः वीर सावरकरांच्या नातवाची भेट घेऊन त्यांच्याविषयी माहिती घेतली. टीझरमध्ये रणदीपचा आवाज आणि अभिनय खूपच दमदार दिसत आहे.

या चित्रपटाद्वारे रणदीप हुड्डा दिग्दर्शनात देखील पदार्पण करत आहे. याआधी चित्रपटाच्या दिग्दर्शनाची जबाबदारी महेश मांजरेकर यांच्याकडे देण्यात आली होती, मात्र त्यांची तारीख न मिळाल्याने चित्रपटाचे निर्माते आनंद पंडित यांनी रणदीप हुड्डाला दिग्दर्शन करण्यास सांगितले.

कालच म्हणजेच 28 मे रोजी वीर सावरकरांच्या 140 व्या जयंतीनिमित्त चित्रपटाचा टीझर प्रदर्शित करण्यात आला. ‘स्वातंत्र्य वीर सावरकर’चा टीझर चाहत्यांना प्रचंड आवडला आहे. हा चित्रपट सप्टेंबरमध्ये थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे. ‘स्वातंत्र्य वीर सावरकर’ जवळपास 2000 स्क्रीन्सवर प्रदर्शित होणार आहे.