अशा वस्तू टाकून या व्यक्तीने बनवले सँडविच, पाहून लोकांचा झाला हिरमोड


काही लोक खाण्यापिण्याच्या बाबतीत फारच वेगवान असतात. जे मिळेल आणि जेवढे मिळेल ते खाऊन टाकतात. काही लोकांचा आहार इतका असतो की, ते पाहून लोक आश्चर्यचकित होतात. त्याचबरोबर काही लोक असेही आहेत, जे खाण्यापिण्यासाठी कोणत्याही थराला जायला तयार असतात. अशा लोकांना डोळ्यासमोर ठेवून दुकानदार कधी कधी विचित्र पदार्थ बनवतात, जे लोक मोठ्या थाटामाटात खातात, पण बहुतेक लोक त्यांना पाहून नाक मुरडायला लागतात. आजकाल असाच एक व्हिडीओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये एक दुकानदार अशा गोष्टी घालून सँडविच बनवताना दिसत आहे की, ते ऐकून कोणाचेही मन विरून जाईल.

सामान्यतः लोक सँडविच बनवतात आणि ब्रेड सोबत कांदे, मिरची, गाजर, शिमला मिरची आणि मसाले इत्यादी वापरतात, परंतु या दुकानदाराची रेसिपी अशी आहे की तुम्ही असे सँडविच क्वचितच खाल्ले असेल. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की ती व्यक्ती ब्रेड काढते, त्यावर तूप लावते आणि नंतर त्यावर हिरवी चटणीही लावते. यानंतर त्यात कांदा-मिरची, टोमॅटो अशा अनेक गोष्टी मिसळल्या जातात. असे विचित्र सँडविच तुम्ही क्वचितच पाहिले असेल किंवा खाल्ले असेल. मात्र, सँडविचची ही अजब रेसिपी पाहून लोक संतापले आहेत.
https://twitter.com/HasnaZarooriHai/status/1662340632172707840?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1662340632172707840%7Ctwgr%5E3392a5c4118ace61b62b3b67ef07f048f8d6fd6e%7Ctwcon%5Es1_c10&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.tv9hindi.com%2Ftrending%2Fweird-food-combinations-sandwich-recipe-video-goes-viral-on-social-media-1888975.html
हा व्हिडीओ ट्विटर या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर @HasnaZarooriHai नावाच्या आयडीने शेअर करण्यात आला आहे आणि मस्करीमध्ये ‘बस भिंडी और टिंडे डालना रहा गया’ असे कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे. अवघ्या 57 सेकंदांचा हा व्हिडिओ आतापर्यंत 43 हजारांहून अधिक वेळा पाहिला गेला आहे, तर शेकडो लोकांनी या व्हिडिओला लाईकही केले आहे.

त्याचबरोबर हे विचित्र सँडविच पाहिल्यानंतर यूजर्सनी वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. कोणी ‘हे कोण खाणार’ असे म्हणत आहेत, तर कोणी ‘सगळी चव नष्ट झाली’ असे म्हणत आहेत. त्याचवेळी एका यूजरने याला ‘बाहुबली सँडविच’ असे संबोधले आहे.