Gadar Trailer : 22 वर्षांनंतर पुन्हा येत आहे ‘गदर’, ट्रेलर झाला व्हायरल आणि चाहते म्हणाले- हा चित्रपट नसून इतिहास आहे


बॉलीवूडमध्ये असे काही चित्रपट आहेत, जे प्रेक्षकांसाठी चित्रपट नसून त्यांच्यासाठी त्यांच्या भावना आहेत. काही चित्रपटांचा लोकांवर असा प्रभाव पडतो की वर्षे निघून जातात, पण त्या चित्रपटाची छाप त्यांच्या मनावर कायम राहते. असाच एक चित्रपट म्हणजे ‘गदर: एक प्रेम कथा’. सनी देओल आणि अमिषा पटेलच्या या चित्रपटाने लोकांच्या हृदयात स्थान निर्माण केले आहे, जे फार कमी चित्रपटांना मिळते.

तारा सिंह यांनी 22 वर्षांपूर्वी पाकिस्तानात जाऊन हातपंप उखडून टाकला होता, हे आजही लोकांना आठवते. सकीनाच्या प्रेमाखातर तारा एकटाच पाकिस्तानात जातो. पण पाकिस्तानातही तारा भारताचा आदर कमी होऊ देत नाही. संपूर्ण पाकिस्तानसाठी तारा एकटा पुरेशी असतो. पुन्हा एकदा सनीचा 22 वर्ष जुना चित्रपट गदर पुन्हा येत आहे. तारा आणि सकिना यांची प्रेमकहाणी पुन्हा एकदा चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे.


गदर हा चित्रपट 9 जून रोजी पुन्हा चित्रपटगृहात प्रदर्शित होत आहे. याची माहिती स्वतः सनी देओलने आपल्या सोशल मीडिया पोस्टद्वारे सर्वांना दिली आहे. या चित्रपटाचा ट्रेलर रिलीज झाला आहे. तथापि, सनीने त्याच्या कॅप्शनद्वारे हे देखील सांगितले आहे की ते काही काळासाठीच चित्रपटगृहांमध्ये दाखवला जाईल. त्यामुळे तुम्हालाही जुन्या चित्रपटांचा उत्साह पुन्हा पहायचा असेल, तर तुम्ही हा चित्रपट वेळेत पाहू शकता.

आम्ही तुम्हाला सांगतो, सनी देओल लवकरच गदर 2 घेऊन येणार आहे. अशा परिस्थितीत, निर्मात्यांसाठी हा चित्रपटाबद्दल चर्चा निर्माण करण्याचा एक मार्ग आहे. गदर 2 च्या आगमनापूर्वी निर्मात्यांना 22 वर्षे जुन्या कथेची पुन्हा एकदा आठवण करून द्यायची आहे. लोकांच्या मनात पुसट झालेल्या आठवणी पुसून टाकायच्या आहेत. जेणेकरून गदर 2 साठी पुन्हा तोच जुना उत्साह लोकांना पाहायला मिळेल. 11 ऑगस्ट 2023 रोजी गदर 2 बॉक्स ऑफिसवर प्रदर्शित होणार आहे.