Viral : महिलेने अशा ठिकाणी चालवली बाईक, व्हिडिओ पाहून लोकांच्या निघाल्या किंकाळ्या


सध्या एका महिलेचा बाईक चालवल्याचा धक्कादायक व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. प्रत्यक्षात, व्हायरल क्लिपमध्ये महिला ज्या ठिकाणी बाईक चालवताना दिसत आहे, ते पाहून नेटिझन्सच्या किंकाळ्या निघत आहेत. या महिलेचा दुचाकीवरील ताबा सुटला असता तर ती थेट खड्ड्यात पडली असती, असे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. हा व्हिडिओ पाहून लोकांचे डोळे चक्रावले आहेत.

व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये लाल जॅकेट घातलेली एक महिला बाईकवर बसलेली दिसत आहे. पुढच्याच क्षणी कॅमेऱ्याचा अँगल बदलतो आणि समोरचे दृश्य पाहून तुम्ही थक्क व्हाल. स्त्री या वाटेने खाली जाऊ लागते. व्हिडिओमध्ये तुम्ही बघू शकता की, थोडीशी चूक झाली तर महिला बाईकसह शेकडो फूट खाली पडली असती. मात्र हा व्हिडीओ कुठचा आहे याबाबत कोणतीही माहिती मिळालेली नाही. पण व्हायरल क्लिपबद्दल युजर्स नक्कीच वेगवेगळ्या गोष्टी बोलत आहेत.


सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर @rising.tech महिलेचा व्हिडिओ शेअर करून युजरने विचारले आहे की, तुम्हाला येथे बाईक चालवायला आवडेल का? काही तासांत या व्हिडिओला सहा हजारांहून अधिक लाइक्स आले असून, नेटिझन्स हैराण झाले असून ते आपल्या प्रतिक्रिया नोंदवत आहेत.

कमेंट करताना एका यूजरने लिहिले आहे की, महिला ज्या ठिकाणी बाईक चालवत आहे तिथून स्वर्गाचा मार्ग फक्त एक फूट अंतरावर आहे. त्याचवेळी आणखी एका यूजरने कमेंट केली आहे की, भाऊ… मरण्याचे हजार मार्ग असू शकतात. हा व्हिडिओ त्यातून बाहेर पडण्याचा एक मार्ग आहे. दुसरा युजर म्हणतो, ती एक महिला आहे, भाऊ काहीही करू शकतो.