Controversy : रवींद्र जडेजाची CSK चाहत्यांसोबत ‘चकमक’, चेन्नईच्या विजयानंतर या फोटोने घातला गोंधळ


चेन्नई सुपर किंग्जने आपला संघ किती मोठा आणि ताकदवान आहे हे पुन्हा एकदा सिद्ध केले. धोनीच्या संघाने पहिल्या क्वालिफायरमध्ये गेल्या वर्षीच्या चॅम्पियन गुजरात टायटन्सचा पराभव करून अंतिम फेरीत प्रवेश केला. मात्र, या विजयानंतर असा एक प्रकार घडला ज्यामुळे सोशल मीडियावर खळबळ उडाली. खळबळ उडाली आहे ती रवींद्र जडेजामुळे, जो पुन्हा एकदा चाहत्यांशी ‘लडाई’ करत आहे. अरे आश्चर्यचकित होऊ नका, आम्ही कोणत्याही भांडण किंवा शिवीगाळ बद्दल बोलत नाही. वास्तविक जडेजाने असा एक फोटो पोस्ट केला आहे, जो चेन्नई सुपर किंग्जच्या समर्थकांना टोमणा मानला जात आहे.

चला जाणून घेऊ शेवटी प्रकरण काय आहे? खरे तर चेन्नईच्या विजयात जडेजाने महत्त्वाचे योगदान दिले. 22 धावा करण्यासोबतच त्याने 4 षटकात केवळ 18 धावा देत 2 बळी घेतले. यासोबतच त्याने हार्दिक पांड्याचा झेलही टिपला. या कामगिरीसाठी जड्डूला मोस्ट व्हॅल्युएबल प्लेयर अवॉर्ड देण्यात आला. हा फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट करून जडेजाने चाहत्यांवर निशाणा साधला.


जडेजाने ट्विट केले की, आयपीएलच्या प्रायोजकांनाही माहित आहे की तो सर्वात मौल्यवान खेळाडू आहे, परंतु काही चाहत्यांना ते माहित नाही. जडेजाच्या या ट्विटकडे चेन्नई सुपर किंग्जवरील आक्रमण म्हणून पाहिले जात आहे. या IPL दरम्यान जडेजाने सांगितले होते की, जेव्हा तो फलंदाजीला येतो, तेव्हा फक्त चेन्नईचे चाहते तो आऊट व्हावा यासाठी प्रार्थना करतात. स्वतःचे चाहते त्याला साथ देत नसल्याबद्दल जडेजा दु:खी होता.

दरम्यान जडेजाने या सीझनमध्ये तीन वेळा सामनावीर पुरस्कार जिंकला आहे आणि त्याच्याच चाहत्यांच्या वृत्तीने त्याला खूप त्रास दिला आहे. कदाचित त्याला पुन्हा एकदा त्याच चाहत्यांना तेच सांगायचे असेल.

रवींद्र जडेजाच्या धोनीसोबतच्या मतभेदाच्या बातम्याही येत आहेत. दिल्लीविरुद्धच्या विजयानंतर धोनी आणि जडेजा यांच्यातील संभाषणाचा व्हिडिओ व्हायरल झाला होता. ज्यात जडेजा नाराज दिसला. सामन्याच्या दुसऱ्याच दिवशी जडेजाने एक पोस्ट टाकली होती, ज्यात त्याने लिहिले होते की, एखाद्याच्या कृतीचे फळ त्याला लवकरच मिळेल.

पहिल्या क्वालिफायरमधील विजयानंतरही चेन्नईचे सीईओ काशी विश्वनाथन यांनी जडेजाशी संवाद साधला. तिथेही जद्दू खुश दिसत नव्हता. आता चेन्नई निश्चितपणे अंतिम फेरीत पोहोचली आहे पण जडेजाच्या नाराजीची बातमी या संघाच्या प्रकृतीसाठी चांगली नाही.