Viral Video : चालत्या गाडीच्या बोनेटवर बसून नववधूने बनवली रील, भरावा लागला एवढा दंड


एका वधूचा एक व्हिडिओ इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. यात नववधूची मस्त स्टाईल दिसत आहे. रील शूट करण्यासाठी तिने एक वेगळा मार्ग स्वीकारला आहे. डोळ्यावर गडद चष्मा आणि लग्नाचा पोशाख घालून गाडीवर बसलेली नववधू आपल्या कॅमेऱ्यात वेगवेगळ्या पोझ देत आहे. पार्श्वभूमीत विवाह चित्रपटाचे गाणे वाजत आहे. रस्त्यावरून जाणारे लोक वधूकडे बघत आहेत. याशिवाय कॅमेरामनही कारसमोर रेकॉर्डिंग करताना दिसत आहे.

लग्नाच्या सीझनच्या दिवशी लग्नाचे फोटोशूट केले जाते. काहीतरी वेगळे करण्यासाठी लोक कायदा धाब्यावर बसवतात आणि नंतर त्याचा फटकाही सहन करावा लागतो. याआधी पोलिस दुर्लक्ष करायचे, मात्र वाढत्या प्रवृत्तीमुळे अशा घटना पुन्हा घडू नयेत, यासाठी पोलिस आता कडक कारवाई करत आहेत. सोशल मीडियावर असे अनेक व्हिडिओ आहेत, मात्र प्रयागराजचा हा व्हिडिओ खूप लोकप्रिय झाला आहे. वधूचा कारनामा पाहून पोलिसांनी 15 हजार रुपयांचे चलान कापले आहे. मॉडर्न ब्राइडने आपल्या स्टाईलने सर्वांना चकित करण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. याआधीही लग्नात हेल्मेटशिवाय स्कूटी चालवणाऱ्या महिलेने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले होते. त्यानंतरही 15 हजारांचे चलान कापण्यात आले होते.


रिपोर्टनुसार, पोलिस तपासात मुलीचे नाव वर्णिका चौधरी असल्याचे समोर आले आहे. तिने पहिल्यांदा वधूच्या पोशाखात हेल्मेटशिवाय स्कूटीवर रील बनवली. आता सफारीच्या बोनेटवर बसून व्हिडिओ रेकॉर्ड केला. हा व्हिडीओ व्हायरल झाल्यानंतर लोक त्यावर वेगवेगळ्या पद्धतीने कमेंट करत आहेत. काहीजण मुलीला पाठिंबा देत आहेत तर काहींनी तिला सल्ला दिला आहे.

एका युजरने म्हटले – या सरकारला जनतेच्या मुद्द्यावर इतका दंड का करावा लागतोय? आणखी एका युजरने गंमतीने म्हटले – लाडी रील बनवत नाही, ती पार्लरची जाहिरात करत आहे आणि ती कार ज्याची ती प्रमोशन करत होती. मुलीला फटका बसला नाही, पार्लरला फटका बसला, खर्च दुप्पट झाला. यावर काहींनी आक्षेप घेतला आहे. एका वापरकर्त्याने म्हटले – हा चुकीचा मार्ग आहे, व्यस्त रस्त्यावर असे का केले गेले, ते तुमच्या घराच्या ड्राईव्हवेमध्ये करा. वृत्त लिहिपर्यंत या क्लिपला चार हजारांहून अधिक लाईक्स मिळाले होते.