RCBच्या पराभवामुळे अनुष्का शर्मा ट्रोल, अभिनेत्रीसाठी ट्विटर यूजर्स लिहित आहेत अशा गोष्टी


काल रात्री गुजरात टायटन्स आणि रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू यांच्यात झालेल्या आयपीएल सामन्यात शुभमन गिलने नाबाद शतक झळकावून आयपीएल ट्रॉफी जिंकण्याचे आरसीबीचे स्वप्न भंगले. बंगळुरूला गुजरातकडून पराभवाला सामोरे जावे लागले आणि विराट कोहलीचा संघ आयपीएल 2023 मधून बाहेर पडला.


यासह, यावेळी देखील RCB सोबतच्या त्याच्या सर्व चाहत्यांचे स्वप्न भंगले, ज्यांना यावेळी आपल्या आवडत्या संघाच्या हातात आयपीएल ट्रॉफी पाहायची होती. आरसीबीच्या पराभवानंतर चाहते सोशल मीडियावर आपापल्या प्रतिक्रिया लिहित आहेत, तर काही यूजर्स विराट कोहलीची पत्नी अनुष्का शर्माला ट्रोल करत आहेत. काही यूजर्स मीम्स शेअर करत आहेत.


एका ट्विटर वापरकर्त्याने एक कोलाज शेअर केला आहे, ज्यामध्ये सीएसकेचा धोनी त्याच्या पत्नीसोबत ट्रॉफी हातात धरताना दिसत आहे. एका फोटोमध्ये हार्दिक पांड्या पत्नीसोबत दिसत असून त्याच्या हातात ट्रॉफीही आहे. रोहित शर्माचेही असेच चित्र आहे. या कोलाजमध्ये अनुष्काचा फोटोही आहे. ती उदास दिसत आहे. तिचा हा फोटो एका चित्रपटातील आहे.


एका यूजरने अनुष्का शर्माचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये ती स्टेडियममध्ये विराट कोहलीला चीअर करताना फ्लाइंग किस देताना दिसत आहे. फोटो शेअर करताना युजरने लिहिले की, अनुष्का शर्माच्या फ्लाइंग किसची जादू चालली नाही.


तर दुसऱ्या एका ट्विटर युजरने अनुष्काला ‘पनौती’ म्हणत तिचा फोटो पोस्ट केला आहे. अशा अनेक प्रतिक्रिया नागरिकांमधून उमटत आहेत. विराट आणि अनुष्का दोघेही मुंबईत परतले आहेत आणि चाहते दोघांचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत आहेत.