IPL 2023: नवीन-उल-हकचा पुन्हा विराट कोहलीवर ‘हल्ला’, युद्ध अद्याप सुरूच!


विराट कोहली आणि नवीन-उल-हक… ही दोन नावे अलीकडच्या काळात खेळामुळे नाही, तर इतर काही कारणांमुळे चर्चेत होती. खरं तर, आरसीबी आणि लखनौमधील सामन्यादरम्यान विराट कोहलीची नवीन-उल-हकसोबत भांडण झाली आणि त्यानंतर गौतम गंभीरनेही या वादात उडी घेतली. त्याचा विराट कोहलीसोबत बराच वादही झाला होता. या सामन्याला जवळपास एक आठवडा उलटून गेला आहे, पण सध्या सोशल मीडियावर त्यांच्यात युद्ध सुरू असल्याचे दिसत असून नवीन-उल-हकने यात नवा हल्ला चढवला आहे.

मंगळवारी मुंबई इंडियन्स आणि आरसीबीच्या सामन्यादरम्यान विराट कोहली बाद होताच नवीन-उल-हकने असे काही केले, ज्यामुळे खळबळ उडाली.मुंबईविरुद्ध विराट कोहली अवघ्या एका धावेवर बाद झाल्यानंतर नवीन-उल-हकने सोशल मीडियावर जोरदार टीकास्त्र सोडले. सोशल मीडिया एक फोटो पोस्ट केला, जो आरसीबीच्या चाहत्यांना अजिबात आवडणार नाही.


नवीन उल हकने विराट कोहली बाद झाल्यानंतर एक फोटो पोस्ट केला आहे. त्याने चिरलेले आंबे ठेवले आणि त्यात लिहिले – गोड आंबे. नवीन-उल-हकची ही पोस्ट विराट कोहलीची खिल्ली उडवणारी मानली जात आहे. विराट कोहली बाद झाल्याच्या आनंदात नवीन-उल-हकने अशी पोस्ट टाकल्याचे बोलले जात आहे.

नवीन उल हकच्या या पोस्टवरून एक गोष्ट स्पष्ट होते की ही भांडण अजून संपलेले नाही. लखनौविरुद्धच्या सामन्यात विराट कोहलीने नवीन-उल-हकला स्लेज केले होते. त्यानंतर नवीन-उल-हकने त्याच्याशी वाद घातला. यानंतर विराट कोहलीने बुटातील माती काढून नवीन-उल-हककडे बोट दाखवले. सामना संपल्यानंतर गौतम गंभीर आणि विराट यांच्यात संवादही झाला. दोघेही अतिशय आक्रमक मूडमध्ये होते. तेव्हापासून सोशल मीडियावरही या तिन्ही खेळाडूंमध्ये युद्ध सुरू आहे.