व्हायरल झाला स्पाईसजेटच्या पायलटचा आणखी एक व्हिडिओ, मजेदार अनाऊसमेंटवर हसुन बेजार झाले प्रवासी


तुम्ही कधी फ्लाइटमध्ये बसला असाल, तर तुम्हाला माहित असेल की पायलट अनेकदा उड्डाण करण्यापूर्वी काही अनाऊसमेंट करतात आणि प्रवासादरम्यान त्यांनी काय करावे आणि काय करू नये याबद्दल प्रवाशांना महत्त्वाची माहिती देतात. साधारणपणे वैमानिक अनाऊसमेंट खूप गांभीर्याने करतात, पण भारतात असा एक वैमानिक आहे, जो गमतीशीरपणे अनाऊसमेंट करतो आणि प्रवाशांना माहिती देतो आणि त्यांना हसवतो. या पायलटचा आणखी एक मजेशीर व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

मोहित तेओतिया असे वैमानिकाचे नाव सांगितले जात आहे. तो स्पाइसजेटमध्ये पायलट आहे आणि अनेकदा उड्डाण करण्यापूर्वी फ्लाइटमध्ये मजेदार अनाऊसमेंट करतो. यापूर्वीही त्यांच्या अनाऊसमेंटशी संबंधित व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. सध्या व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये मोहितही मजेशीर पद्धतीने अनाऊसमेंट करताना दिसत आहे, जे ऐकून प्रवासीही हसतात.


व्हिडिओमध्ये तुम्ही मोहितला अनाऊसमेंट करताना पाहू शकता की, जमीनच्या वर आकाश सुंदर असेल आणि हो, आजच्या फ्लाइटमध्ये दोन-दोन जाम, गुटखा आणि पान निषिद्ध आहे, कारण खिडकी उघडत नाही आणि आम्ही धरपकड ठेवत नाही. बॉक्स.. आणि जे आज संध्याकाळी बँकॉकच्या फ्लाईटमध्ये खोटे बोलले आहेत, त्यांनी सावधपणे परत यावे, वहिनी त्यांचा कान पकडतील.

हा मजेदार व्हिडिओ मोहितने स्वतः त्याच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर शेअर केला आहे poeticpilot_ आणि व्हिडिओमध्ये ‘कभी झूठ बोलके यात्रा किया है?’ असे गंमतीने लिहिले आहे. हा व्हिडिओ आतापर्यंत 10 लाख वेळा पाहिला गेला आहे, तर 1 लाख 25 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईक देखील केले आहे.

त्याचवेळी, पायलटची मजेदार अनाऊसमेंट ऐकल्यानंतर लोकांनी वेगवेगळ्या मजेदार प्रतिक्रिया देखील दिल्या आहेत. एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘तुमच्यासारखे पायलट असतील तर प्रवासात मजा येईल’, तर दुसऱ्या यूजरनेही असेच लिहिले आहे, ‘ज्या फ्लाइटमध्ये तुमच्यासारखे पायलट असतील, प्रवासी खूश होतील.’