Tata Play : Tata Play मध्ये मोफत मिळणार 26 OTT प्लॅटफॉर्म, येथे पहा संपूर्ण यादी


Tata Play Binge एकाच प्लॅटफॉर्मवर 26 हून अधिक OTT प्लॅटफॉर्मवरून चित्रपट, टीव्ही शो, वेब सिरीज, लाइव्ह स्पोर्ट्स आणि इतर सामग्री ऑफर करते. Tata Play Binge एका एग्रीगेटर प्लॅटफॉर्मप्रमाणे काम करते, ज्यामध्ये तुम्ही तुमच्या आवडत्या OTT अॅप्समध्ये फक्त एक सबस्क्रिप्शन, एक वेळ पेमेंट आणि एक लॉग इन करून प्रवेश करू शकता. Tata Play Binge अॅपसह, तुम्ही एकाधिक OTT प्रदात्यांकडून सामग्री सहजपणे ऍक्सेस करू शकता.

  • बिंज मोबाइल अॅप टाटा प्ले डीटीएच ग्राहक आणि सदस्य नसलेल्यांसाठी उपलब्ध आहे. टाटा प्ले डीटीएच सदस्यांसाठी बिंज मोबाइल अॅपमध्ये प्रवेश करण्याचे दोन मार्ग आहेत.
  • प्रथम, नॉन-बिंज सदस्य सशुल्क सदस्यता आधारावर Binge मोबाइल अॅपमध्ये प्रवेश करू शकतात.
  • दुसरे, विद्यमान Binge चे ग्राहक टाटा Play Binge सेवेद्वारे Binge मोबाईल अॅप कोणत्याही सदस्यता किंवा अतिरिक्त शुल्काशिवाय वापरू शकतात.
  • नॉन-टाटा प्ले DTH साठी, Binge मोबाइल अॅप देखील सशुल्क सदस्यता आधारावर उपलब्ध आहे. वापरकर्ते फक्त Google Play Store किंवा App Store वरून अॅप डाउनलोड करू शकतात.

टाटा प्ले बिंज मेगा सबस्क्रिप्शन टीव्ही, मोबाइल आणि लॅपटॉपवरील 25 हून अधिक अॅप्समधून सामग्री ऑफर करते, जी डिस्ने + हॉटस्टार, ZEE5, वूट सिलेक्ट, सोनी लिव्ह, MX प्लेयर, लायन्सगेट प्ले, इरॉससह एकावेळी चार उपकरणांवर पाहता येते. आता, हंगामा प्ले, शेमारुमी, एपिकॉन, डॉक्यूब, क्युरिऑसिटी स्ट्रीम, वूट किड्स, शॉर्ट्स टीव्ही, ट्रॅव्हल एक्सपी, सन एनएक्सटी, होइचोई, नम्मा फ्लिक्स. लक्षात ठेवा की तुमच्या पॅकमधील प्रत्येक OTT अॅपसाठी एकाचवेळी पाहण्याची डिव्हाइस मर्यादा बदलू शकते.