VIDEO : मँगो पाणीपुरी पाहून भडकले युझर्स, म्हणाले – गरुड पुराणात यासाठी वेगळी शिक्षा आहे.


जगात सर्व प्रकारचे लोक आढळतात. काही प्रवासाचे तर काही खाण्यापिण्याचे शौकीन असतात. खासकरून खाद्यप्रेमींबद्दल बोलायचे झाले, तर असे बरेच लोक आहेत, जे शेकडो किलोमीटरचा प्रवास करून आपल्या आवडत्या गोष्टी खायला जातात आणि काही लोक असे आहेत, जे इतर शहरांमध्ये किंवा इतर देशांतही जातात. यापूर्वीही अशी अनेक प्रकरणे चर्चेत आली आहेत. तसे, जगात असे लोक आहेत, ज्यांना वेगवेगळ्या आणि विचित्र गोष्टी वापरणे आवडते. आजकाल अशाच एका विचित्र पदार्थाचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे, जो पाहिल्यानंतर लोकांची तारांबळ उडाली आहे.

तुम्हाला हे माहित असेलच की आंब्याचा हंगाम सुरू आहे आणि गोड आणि रसाळ आंबा खायला कोणाला आवडत नाही. तसे, लोक सहसा फक्त आंबे खातात किंवा काही लोकांना न्याहारी, दुपारच्या जेवणात किंवा रात्रीच्या जेवणातही आंबे खायला आवडतात, पण तुम्ही कधी मँगो पाणीपुरी म्हणजेच आंबा पाणीपुरी खाल्ली आहे का? आश्चर्यचकित होऊ नका, व्हायरल व्हिडिओमध्ये असेच काहीसे पाहायला मिळत आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, दुकानदाराने आंबट पाण्याऐवजी गोड रसाळ आंब्यापासून पाणीपुरीचे पाणी कसे बनवले आणि ग्राहकांना दिले. असा नजारा तुम्ही क्वचितच पाहिला असेल किंवा आंबा पाणीपुरी खाल्ली असेल.


हा व्हिडिओ सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर bombayfoodie_tales नावाच्या आयडीसह शेअर करण्यात आला आहे, ज्याला आतापर्यंत 8 लाख 70 हजारांहून अधिक वेळा पाहिले गेले आहे, तर 9 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईक देखील केले आहे.

त्याचबरोबर मँगो पाणीपुरीचा हा व्हिडिओ पाहून लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रियाही देत ​​आहेत. कोणी ‘गरुड पुराणात ह्याची वेगळी शिक्षा आहे’ असे रागाने म्हणत आहेत, तर कोणी ‘तुम्हा लोकांसाठी नरकात वेगळी शिक्षा आहे’ असे म्हणत आहेत. त्याचप्रमाणे, एका वापरकर्त्याने ‘जगाचा अंत जवळ आला आहे’ असे मजेशीरपणे लिहिले आहे.