Video : ए.आर. रहमानने पत्नीला बोलण्याआधी अडवले, म्हणाले- ‘तामिळमध्ये बोल, हिंदीत नाही’


एआर रहमानने बॉलिवूड इंडस्ट्रीला एकापेक्षा एक उत्तम गाणी दिली आहेत. एआर रहमान यांना गोल्डन ग्लोबसह राष्ट्रीय पुरस्कारही मिळाला आहे. एआर रहमान हे संगीत जगतातील एक मोठे नाव आहे. दरम्यान, एआर रहमानचा एक व्हिडिओ चांगलाच चर्चेत आहे. या व्हिडिओमध्ये सिंगर पत्नीला हिंदीत बोलू नकोस असे सांगत आहे. त्यानंतर आता हा व्हिडिओ सर्वत्र व्हायरल होत आहे.

एआर रहमान यांना हा पुरस्कार दिला जात असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. या मंचावर गायकासोबत त्यांची पत्नीही उपस्थित आहे. खरं तर, अलीकडेच, चेन्नईतील एका अवॉर्ड शोमध्ये पोन्नियिन सेल्वान संगीतकाराने पत्नी सायरा बानो यांना हिंदी नव्हे तर तमिळमध्ये बोलण्यास सांगितले. यादरम्यानची एक क्लिप आता इंटरनेटवर व्हायरल होत आहे. एआर रहमान मणिरत्नमच्या पोन्नियिन सेल्वन 2 च्या रिलीजची वाट पाहत आहेत. हा चित्रपट 28 एप्रिल रोजी पाच भाषांमध्ये थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.


एआर रहमान क्वचितच बोलतात, हे सर्वांना माहीत आहे. दरम्यान, त्यांनी पत्नी सायरा बानोसोबत चेन्नईमध्ये एका अवॉर्ड शोमध्ये हजेरी लावली होती. हा एक तमिळ अवॉर्ड शो होता, जिथे अँकरने सायरा बानोला बोलण्यासाठी आमंत्रित केले होते. पत्नीने माईक धरताच रहमानने तिला तामिळमध्ये बोलण्यास सांगितले. ते म्हणाले, ‘हिंदीत बोलू नकोस, तमिळमध्ये बोल.’ मात्र सायरा तमिळ बोलली नाही. कारण तमिळ फारशी माहिती नाही. ज्याबद्दल तिने माफीही मागितली.

आपल्या पतीचे कौतुक करताना सायरा म्हणाली की, त्यांचा आवाज माझा आवडता आहे. मला तिचा आवाज आवडतो. मी एवढेच म्हणू शकतो. एआर रहमान आणि त्याच्या पत्नीचा हा क्यूट छोटा व्हिडिओ खूप पसंत केला जात आहे. दोघांमधील केमिस्ट्रीही पाहण्यासारखी आहे. रहमानच्या पत्नीचे कौतुक ऐकताना त्यांच्या चेहऱ्यावर मोठे हसू उमटले.