आर्यन खानने सुरु केला पहिला प्रोजेक्ट, सुहाना खान आणि गौरी खानने दिले प्रोत्साहन, फोटो व्हायरल


शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान पुन्हा एकदा चर्चेत आला आहे. पण, यावेळी कारण काही वेगळेच आहे. तुम्हाला माहिती आहेच की आर्यनने त्याचा पहिला प्रोजेक्ट सुरू केला आहे. ज्यामध्ये तो वडील शाहरुख खान यांचे दिग्दर्शन करताना दिसणार आहे. आता अलीकडेच सेटवरून आर्यनचा फोटो समोर आला आहे, जो व्हायरल होत आहे.

सुहाना खानने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक फोटो शेअर केला आहे. या फोटोतील आर्यनचा इंटेन्स लूक लोकांना खूप प्रभावित करत आहे. गेल्या दिवशी सुहानासोबत शाहरुखनेही आर्यनच्या माध्यमातून दिग्दर्शित करण्यात येणाऱ्या ब्रँडच्या जाहिरातीचा टीझर शेअर केला होता. आर्यनने आपल्या करिअरची सुरुवात अभिनयाऐवजी दिग्दर्शनातून करण्याचा विचार केला आहे.


दुसरीकडे, शाहरुख खाननेही त्याच्या मुलाच्या दिग्दर्शनाखाली बनत असलेल्या जाहिरातीची झलक शेअर केली होती. कृपया सांगा की या अॅड शूटसाठी शाहरुख आणि गौरीने त्यांच्या मुलाला खूप सपोर्ट केला आहे. आता सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबतच स्टार्सही आर्यनला त्याच्या आगामी प्रोजेक्टसाठी शुभेच्छा देत आहेत. माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की आर्यनने हा “लाइफस्टाइल लक्झरी कलेक्टिव” ब्रँड गेल्या वर्षी लॉन्च केला होता.

आर्यनची ही जाहिरात आज संपूर्णपणे प्रदर्शित होणार आहे. ज्याची माहिती शाहरुख खानने टीझर रिलीजसोबत दिली होती. आर्यन खान हा शाहरुखचा मुलगा आहे. अशा परिस्थितीत आपल्या मुलाच्या दिग्दर्शनाखाली काम करणे ही अभिनेत्यासाठी अभिमानाची गोष्ट आहे. आर्यनच्या दिग्दर्शनाखाली बनलेली ही जाहिरात पाहण्यासाठी चाहतेही खूप उत्सुक आहेत.