‘आदिपुरुष’चे मोशन पोस्टर आऊट, ‘जय श्री राम’ची घोषणा


प्रभास आणि क्रिती सेनॉनचा बहुप्रतिक्षित चित्रपट ‘आदिपुरुष’ चे नवीन पोस्टर लाँच करण्यात आले आहे. यावेळी निर्मात्यांनी राम अवतारमधील प्रभासचा जबरदस्त लूक शेअर केला आहे. हे मोशन पोस्टर आहे, जे 60 सेकंदांचे आहे. रिलीजसोबतच हे पोस्टरही सध्या व्हायरल होत आहे. पोस्टर पाहून चाहते कॉमेंट बॉक्समध्ये जय श्री रामच्या घोषणाही देत ​​आहेत.

व्यापार विश्लेषक तरण आदर्श यांनी त्यांच्या अधिकृत ट्विटर हँडलवर आदिपुरुषचे नवीन पोस्टर शेअर केले आहे. यावेळी चाहत्यांना प्रभासचा लूक चांगलाच भावला आहे. हे पोस्टर हिंदी व्यतिरिक्त तेलुगू, तमिळ, मल्याळम आणि कन्नड भाषांमध्येही रिलीज करण्यात आले आहे.


पोस्टरसोबतच प्रभास, आदिपुरुष आणि क्रिती सेनन ट्विटरवर खूप ट्रेंड करत आहेत. मोशन पोस्टरमध्ये तुम्हाला जय श्री रामच्या घोषणा दिल्या जात आहेत. हे ऐकल्यानंतर लोकांमध्ये प्रचंड खळबळ उडाली आहे. या 60 सेकंदांच्या लिरिकल ऑडिओमध्ये ‘तेरे ही भरोसे हैं हम, तेरे ही सहारे’. संकटसमयी हे मन तुलाच बोलावते. तुमच्या ताकदीमुळेच आमची शक्ती आहे, तुम्ही आमचे कल्याण कराल. तुझे नाम मंत्रांपेक्षा श्रेष्ठ आहे, जय श्री राम राजा राम.

प्रभासने त्याच्या ट्विटरवर चित्रपटाच्या मोशन पोस्टरसह त्याचा नवा लूक शेअर केला आहे. माहितीसाठी सांगतो की, दिग्दर्शक ओम राऊत यांचा हा चित्रपट यावर्षी 16 जून रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे. चित्रपटात प्रभास राम अवतारात दिसणार आहे, तर सीतेच्या भूमिकेत क्रिती सेनॉन आणि रावणाच्या भूमिकेत सैफ अली खान धमाल करणार आहे.