सचिन तेंडुलकरला गोलंदाजी करताना दिसला एमसी स्टॅन, युझर्स म्हणाले – हक से


बिग बॉस 16 च्या विजेत्या एमसी स्टेनच्या फॅन फॉलोइंगची आतापर्यंत सर्वांना कल्पना आली आहे. रॅपर एमसीसाठी चाहत्यांचे वेड पाहण्यासारखे आहे. मात्र, खुद्द एमसी स्टॅनलाही त्याच्या चाहत्यांच्या संख्येची कल्पना नाही. बिग बॉस जिंकल्यानंतर, रॅपरचे घराघरात नाव बनले आहे. एमसी आता कुठेही जातो, तेव्हा त्याचे वर्चस्व असते.

दरम्यान, एमसी स्टेन त्याचा आवडता क्रिकेटर सचिन तेंडुलकरसोबत क्रिकेट खेळताना दिसला. गुरुवारी एमसी स्टेनने त्याच्या ट्विटरवर एक व्हिडिओ पोस्ट केला ज्यामध्ये तो क्रिकेट दिग्गज सचिन तेंडुलकरसोबत क्रिकेट खेळताना दिसत आहे. रॅपर ऑल-ब्लॅक आउटफिटमध्ये गोलंदाजी करताना दिसला आणि काळ्या चष्म्यांसह त्याचा लूक पूर्ण केला. त्याचवेळी व्हिडिओमध्ये सचिन तेंडुलकर फलंदाजी करताना दिसत आहे.


सचिन तेंडुलकर लाल शर्ट आणि क्रीम पँटमध्ये दिसला. त्याचवेळी, एमसीने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर काही फोटोही शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये तो सचिनसोबत उभा राहून पोज देताना दिसत आहे. ही छायाचित्रे शेअर करताना रॅपरने त्याच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले की, दिग्गज सचिन तेंडुलकरसोबत बॅलिन. क्रिकेटचा देव. खूप कृतज्ञ. उजवीकडे एमसी आणि सचिनला एकत्र पाहून चाहते खूप खूश दिसत आहेत. एमसीचे चाहते या फोटोवर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.


हे व्हिडिओ आणि फोटो सोशल मीडियावर खूप व्हायरल होत आहेत. चाहते कमेंट्सद्वारे दोघांचे कौतुक करत आहेत. तुम्हाला सांगतो, नुकतेच टेनिस स्टार सानिया मिर्झाने एमसी स्टेनला महागडे गिफ्ट दिले होते. ज्यासाठी रॅपरने त्याच्या इंस्टाग्रामवर फोटो शेअर करून त्याचे आभार मानले आहेत. वास्तविक सानिया मिर्झाने तिला बालेंसियागा सनग्लासेस गिफ्ट केले होते, ज्याची किंमत 30,000 रुपये होती आणि एक जोडी Nike शूज देखील होते, ज्याची किंमत 91,000 रुपये होती.