बादशाहच्या या गाण्यावरून वाद, महाकालच्या पुजाऱ्याने दिली धमकी-माफी माग, अन्यथा एफआयआर दाखल करु


गायक आणि रॅपर बादशाहचे एक गाणे सध्या वादात आहे. या गाण्यात भोलेनाथ हा शब्द शिवीगाळ आणि अश्लील भाषेत वापरण्यात आला आहे. ज्याबद्दल लोक आक्षेप घेत आहेत. महाकाल मंदिराचे पुजारी आणि इतर शिवभक्तांनी गाण्यात भोलेनाथचे नाव घेतल्याबद्दल रॅपरवर एफआयआर नोंदवण्याचे म्हटले आहे.

वास्तविक, नुकताच बादशाहचा ‘सनक’ अल्बम रिलीज झाला आहे. 2 मिनिटे 15 सेकंदांचे हे गाणे खूप ट्रेंड करत आहे. या गाण्यात शिवीगाळ, सेक्स असे शब्द वापरण्यात आले आहेत. तिथं एका मध्यंतरात म्हटले आहे – मला भोलेनाथची साथ मिळते. अशा गाण्यांमध्ये भोलेनाथांचा वापर करून स्वतःला शिवभक्त म्हणवून घेतल्याने भक्त संतापले आहेत. हे गाणे आतापर्यंत 18 लाख लोकांनी पाहिले आहे.

महाकाल मंदिराचे महेश पुजारी म्हणतात की काही लोक हिंदू सनातन धर्मातील सवलतीचा गैरवापर करत आहेत. चित्रपट स्टार असो की गायक, देवाच्या नावाने अश्लीलता पसरवण्याचा अधिकार कोणालाही नाही. अशा लोकांवर देशभरात कारवाई झाली पाहिजे. महाकाल संघ आणि हिंदू संघटनेने गाण्यातून भोलेनाथ यांचे नाव तात्काळ हटवण्यास सांगितले आहे.

दुसरीकडे, उज्जैनचा रहिवासी ऋषभ यादव म्हणतो की, या गाण्यामुळे धार्मिक भावना दुखावल्या जात आहेत. गाण्यात एकीकडे अश्लीलता दाखवली जात आहे, तर दुसरीकडे शिवभक्त म्हणून त्याचे वर्णन केले जात आहे. हे अजिबात सहन केले जाणार नाही. गाण्यातून ही ओळ ताबडतोब काढून टाका आणि बादशाहने शिव भक्तांची माफी मागावी. त्याने तसे न केल्यास 24 तासांत त्यांच्याविरुद्ध एफआयआर दाखल करण्यात येईल.

दरम्यान बादशाहने बॉलिवूड आणि पंजाबी गाण्यांमध्ये आपल्या रॅपने खास ओळख निर्माण केली आहे. तथापि, बरेचदा रॅपर्स काहीतरी नवीन केल्यामुळे वादात अडकतात. बादशाहने काला चष्मा, हाय गरमी, लेट्स नाचो, पानी-पानी आणि आंख लड जावे यांसारखी प्रसिद्ध गाणी गायली आहेत.