VIDEO : एमएस धोनीला भेटून विराट कोहली विसरला पराभवाचे दु:ख, सामना संपल्यानंतर हास्य विनोदात मग्न


तुम्ही ते बॉलिवूड गाणे ऐकले असेल – हम तो भाई जैसे हैं वैसे रहेंगे… तर एमएस धोनी आणि विराट कोहली असेच आहेत. यापैकी एक भारताचे हृदय असेल तर दुसरे हृदयाचे ठोके. दोघेही क्रिकेटला धर्म मानणाऱ्या देशाची पसंती. अशा परिस्थितीत चिन्नास्वामी स्टेडियममध्ये दोघेही कॅमेरेच्या एकाच फ्रेममध्ये आल्यावर हा फोटो व्हायरल झाला.

बंगळुरूच्या एम. चिन्नास्वामी स्टेडियममध्ये धोनी आणि विराट एकत्र बोलताना दिसले, तेव्हा मॅचबद्दल कोण बोलत आहे. कॅमेऱ्याचे संपूर्ण फोकस या दोघांवरच थांबले. समालोचकही सामन्याबद्दल कमी आणि त्यांच्याबद्दल जास्त बोलू लागले.


धोनी आणि विराट यांच्यात बरीच चर्चा झाली. त्यांच्या बोलण्यातूनही गांभीर्य गायब असल्याचे स्पष्ट दिसत होते. मोठा भाऊ धोनी आपला धाकटा भाऊ विराटच्या पराभवाचे दु:ख दूर करत आहे, असे वाटत होते. CSK विरुद्धच्या सामन्यात RCB ला 8 धावांनी पराभव स्वीकारावा लागला होता.


मात्र, ही पहिलीच वेळ नाही जेव्हा दोघांचे एकत्र बोलणे, हसणे आणि मस्करी करतानाचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले आहेत. याआधीही दोघांचे असे व्हिडिओ खूप चर्चेत आले आहेत. धोनीने विराटचे कौतुक करताना आणि विराटने धोनी नावाच्या गाण्यांचे वाचन करताना अनेकवेळा जगाने पाहिले आहे.

अशा स्थितीत चिन्नास्वामी स्टेडियमवर झालेल्या सामन्यानंतर जे काही दाखवण्यात आले त्यात नवीन काहीच नव्हते. उलट, या दोघांमधील अतुलनीय बॉन्डिंगचे पुस्तकातील ते फक्त पुढचे पान किंवा धडा होता.