Viral : शॅम्पूने बनवले भगवान शंकराचे चित्र, व्हिडिओ पाहून मंत्रमुग्ध झाले लोक


काही लोकांमध्ये ‘कौशल्य’ इतके दाबून भरलेले असते की भाऊ, विचारूच नका. आता फक्त या मुलाचा व्हिडिओ पहा. भावाने फक्त शॅम्पूने भगवान शंकराचे पेंटिंग बनवले. आमच्यावर विश्वास ठेवा, व्हिडिओ पाहिल्यानंतर तुम्हालाही या मुलाच्या टॅलेंटची खात्री पटेल. काहींचा विश्वास बसत नाही की त्याने हे पेंटिंग शॅम्पूने बनवले आहे. चला हा व्हिडिओ पाहूया.

आजच्या युगात जगात दडलेल्या कलागुणांना बाहेर काढण्यासाठी सोशल मीडिया हे उत्तम माध्यम बनले आहे, असे म्हटल्यास वावगे ठरणार नाही. कोणत्याही कोपऱ्यात प्रतिभा दडलेली असली तरी ती या व्यासपीठाच्या माध्यमातून एक ना एक दिवस समोर येतेच. आता या कलाकाराकडेच बघा. या तरुणाने शॅम्पूच्या साह्याने कागदावर शंकराचे असे चित्र काढले की तुम्हीही मंत्रमुग्ध व्हाल. आता हे कसे शक्य आहे असा प्रश्न तुम्हाला पडला असेल, तर सर्वप्रथम हा व्हिडिओ पहा.


हा व्हिडिओ कलाकार शिंटू मौर्याने त्याच्या इन्स्टा अकाउंट artist_shintu_mourya वर शेअर केला आहे. चित्र बनवण्यासाठी त्याने वापरलेला शॅम्पू नैसर्गिक असून त्यात अंडी वापरण्यात आली नसल्याचेही कलाकाराने लिहिले आहे. या व्हिडिओला आतापर्यंत 71 हजारांहून अधिक लोकांनी लाईक केले आहे. ही संख्या सातत्याने वाढत आहे. त्याच वेळी, वापरकर्ते सतत त्यांच्या संबंधित प्रतिक्रिया पोस्टवर नोंदवत आहेत.

एका यूजरने लिहिले आहे की, बॉस काय टॅलेंट आहे. तुम्ही प्रत्येक पेंटिंग इतके छान बनवता की तुमच्या कौशल्यापुढे स्तुतीसुध्दा फिक्की पडते. तर दुसऱ्या युजरने लिहिले आहे की, तुमची शैली वेगळी आहे. दुसरा वापरकर्ता म्हणतो, तुम्हाला देवाने दिलेले वरदान आहे. तुमच्या प्रतिभेला आमचा सलाम. एकूणच या व्हिडिओने सर्वांची मने जिंकली आहेत.