IPL 2023 : हर्षा भोगलेने शिखर धवनवर उपस्थित केले प्रश्न, फलंदाजाने जाहीरपणे बंद केली बोलती


रविवारी झालेल्या सामन्यात सनरायझर्स हैदराबादने पंजाब किंग्जचा आठ गडी राखून पराभव केला. यासह त्याने आयपीएल 2023 मधील पहिला विजय नोंदवला. प्रथम फलंदाजी करताना पंजाबने नऊ गडी गमावून 143 धावा केल्या. हैदराबादने 17.1 षटकांत दोन गडी गमावून हे लक्ष्य गाठले. या सामन्यात पुन्हा एकदा पंजाबचा कर्णधार शिखर धवनच्या बॅटचा फटका बसला. त्याने नाबाद 99 धावा केल्या. या खेळीनंतर धवनने अनुभवी समालोचक हर्षा भोगले यांची बोलती बंद केली.

पंजाबच्या बाजूने फक्त धवनची बॅट चालली. त्याने 66 चेंडूत 12 चौकार आणि पाच षटकारांच्या मदतीने 99 धावांची नाबाद खेळी खेळली. या खेळीदरम्यान त्याचा स्ट्राईक रेट 150 होता. सामना संपल्यानंतर धवनने भोगले यांना हेच उत्तर दिले.


वास्तविक भोगले यांनी काही दिवसांपूर्वी धवनच्या स्ट्राईक रेटवर प्रश्न उपस्थित केला होता. त्यांनी ट्विटमध्ये लिहिले की, घवनच्या खेळीबाबत प्रश्न निर्माण व्हायला हवा की डावाच्या शेवटी तुमचा स्ट्राईक रेट वाढवावा. हैदराबादविरुद्ध धवनने उत्कृष्ट स्ट्राईक रेटने धावा केल्या. त्याच्या या खेळीमुळे त्याला सामनावीर म्हणूनही निवडण्यात आले. सामना संपल्यानंतर प्रेझेंटेशन सोहळ्यात धवन बोलायला आला, तेव्हा तो भोगले यांच्याशी बोलला.

यादरम्यान तो म्हणाला की आता त्याच्या स्ट्राईक रेटने मी आनंदी आहे. भोगले यांनी त्याला हरकत नाही आणि उत्तर दिले की ही पूर्णपणे वेगळ्या परिस्थितीत खेळलेली खेळी आहे. यानंतर दोन्ही दिग्गज हसायला लागले.